เอามาอวดม่าง(มีรูปเดียวยังไม่ว่าง)

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย apachea, 29 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    เออีบารุฮุๆๆ ไม่มีตังค์ซื้ออิมเพรสซ่า เอาแค่สีเหมือนก็ได้วะ :D:D:D

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    แค่นี้ก็หล่อละหล่ะเฮียค้าบบบบ สีเงาแว้บบบบบ เหอๆๆ

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สีสวยครับพี่..........เทรนสีแนวนี้แจ๋วจิงๆ........

ปล...ล้อทองสายครับ

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    จริงค้าบพี่ อย่างที่จ๊อบว่า
    สีสวยอ่าครับ เงามั่กๆ
    ล้อหล่อ เข้ากันดีมากมาย
    ผมอยากทำสีใหม่เลยอะครับ อิอิ

เต้ค่อยๆพิมพ์เส่ะ ผิดหมดละ ฮ่าฮ่า

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อ่านะ.......พอดีว่าผมทะเลาะกะคีย์บอร์ดอยู่อ่าครับ.....อิอิ:D

6. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สีพี่แกโดนใจจริงๆ

7. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    สวยดีครับ

8. apachea

247
    4
    0
    ยังไม่ได้ล้างนะเด่วรอว่างล้างแล้วค่อยเอามาอวดอีกรอบฮิ

สีสวยครับพี่..........เทรนสีแนวนี้แจ๋วจิงๆ........

9. apachea

247
    4
    0
    ขอบคุณครับเต้แต่ของพี่สวยสู้ของเต้ไม่ได้หรอก

10. apachea

247
    4
    0
    :D:D รถไม่แรงแต่สีแรงงงงงงงงงง :D:D

11. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ก้อสวยดีอ่ะเพ่....แต่ถ้าเป็นเปอร์โยต์จะแจร่มฟ่านี้เยอะ......หุหุหุ

12. RIGHT_____KMUTT

RIGHT_____KMUTT New Member Member

7
    0
    0
    มาเป็นสาวก 3S กันดีกว่าคร้าบ...

13. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    สวยครับ พี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้