ขอแสดงความยินดีกับแชมป์รถเช่ามือใหม่ประจำปี 2009 PONG DMAX

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย meeza_nr, 7 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    แค่มาแสดงความยินดีกับน้าเขาเท่านั้นแระ เดียวปีหน้าจะตามรอยน้าไปติดๆๆนะน้า:D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณลุงหมี และ ช่างภาพทุกท่านนะคับ .....
    งานนี้ ผมต้อง มีงาน Thank you ทีม นักข่าวซะแล้วคับ....อิอิ

3. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    รู้สึกเป็นเกียรติ ที่ได้ถ่ายรูปกับแชมป์ประกบซ้าย-ขวาเลยครับ
    Congratulations !!! ครับ
    ผมพยายามฉีกยิ้มเต็มที่แล้ว ยังยิ้มไม่กว้างเท่า แชมป์ 2 ข้างเลย ดูดิ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    กราบขอบคุณ พี่เก้ง อย่างสูงคับ....อิอิอิอิอิ...:D

5. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    เป็นแชมป์ แล้ว........ อิอิอิอิอิ

ขอบคุณคับพี่เก้ง + พี่ไก่

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แบ่งรางวัลมาด้วย......อิอิอิอิอิอิ:D

7. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ยินดีด้วยครับพี่โป้ง ถ้ามีโอกาสต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

8. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0

แลกกะเสื้อแชมป์มั้ย ........... ????

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อูย....

10. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    2 แชมป์นี่หล่อทั้งคู่เลยนะเนี่ยยย :D :D :D

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โกหก อะ ผิดศิลนะ.....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

12. san diego

san diego New Member Member

21
    0
    0
    โอ้โห......น้าโป้งเค้าเเจ๋วจริงจริ๊งงงง ง่ะ เหมือนเด็กที่ ยู........เปีย ว่าไว้เล๊ย......

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณค๊าปท่านเจ้าสัว พูดแบบนี้ระวังอด PDK นะ.......:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้