ขอคำแนะนำ O2 ของ SR20VE หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kooljo, 21 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    คือไปอ่านตามเวปเมืองนอกมา เขาแนะนำว่า O2 ควรเปลี่ยนทุกแสนโล เพื่อให้ประหยัดน้ำมัน

เครื่องผมมันมือ 2 ญี่ปุ่น เลยอยากเปลี่ยน นะครับ

1. อยากทราบว่า ปกติเปลี่ยน O2 มันต้องเปลี่ยนของมือหนึ่งอย่างเดียวรึเปล่า .... เพราะเปลี่ยนของเชียงกง มันก็เหมือนเอาของเก่า ใส่ของเก่า???

2. รุ่นนี้ใช้ร่วมกับรุ่นไหนได้บ้างครับ

3. มันแพงเป่า

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เบิกใหม่เลยครับ ที่ ศูนย์ น่าจะประมาณ 5-6 พัน กว่าๆ

เป็น O2 ตัวเดียว กับเครื่อง DE แหละครับ :D:D:D:D

3. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    แพงจังหว่า...:D

4. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    แหมราคาแรงจิงๆ

5. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    พระเจ้า ............ 5 พันกว่า ..............

ปั๊มน้ำของ SR20VE ต้องใช้ตรงรุ่นอีก ไม่รู้อีกเท่าไหร่เนีย

6. AE_B11

AE_B11 New Member Member

155
    67
    0
    เรื่องรรมชาติครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้