มาแล้วคับ รูปงานแข่ง PTT -MSL 4Cycle Kart Final 2009

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย meeza_nr, 6 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    มาแล้วคับรูป ขอโทษที่ลงช้าคับ

ขอแสดงความยินดีกับแชมป์ปีในแต่ละรุ่นด้วยนะคับ

2. meeza_nr

156
    1
    0
    มาแสดงความยินดีกับแชมป์กันต่อคับ

3. meeza_nr

156
    1
    0
    หลังจากที่เห็นโฉมหน้ากับแชมป์ปรจำปีกันแล้ว เราก็กลับมากับแชมป์ประจำสนามกันบ้างนะคับ ผมจะลงรวมๆๆกับรูปบรรยากาศการแข่งเลยนะคับ

รถเช่ามือใหม่

4. meeza_nr

156
    1
    0
    มือใหม่ต่อๆๆ

5. meeza_nr

156
    1
    0
    พีเก้งใจเย็นๆๆๆนะพี่เดียวได้ดูคับ อิอิอิ
    มาต่อกับมือใหม่อีกนิด

6. meeza_nr

156
    1
    0
    ดีจังเลยวันนี้โหลดรูปเร็วโคตร

มาต่อกันที่รถเช่ามือเก่า คับ มีแต่มือเทพทั้งนั้นเลย

7. meeza_nr

156
    1
    0
    มือเทพต่อๆๆคับ

8. meeza_nr

156
    1
    0
    ต่อๆๆๆ

9. meeza_nr

156
    1
    0
    รุ่นเด็กคับ

10. meeza_nr

156
    1
    0
    รวมรุ่นใหญ่คับ

11. meeza_nr

156
    1
    0
    รุ่นใหญ่ต่อๆๆๆคับ

12. meeza_nr

156
    1
    0
    ต่อๆๆ2

13. meeza_nr

156
    1
    0
    สุดท้ายคับผม

วันหลังว่างๆๆจะลงให้อีกคับ

14. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ลีลาท่าทางการถ่ายรูป จะขยับตามเมื่อขึ้นมาอยู่รุ่นมือเก่า อิ อิ ดูท่าแต่ละคน 555

ดูรูปแล้วต้อยอุทาน 7 เข้.... เฮียบีลอย 4 ล้อ เซียนตู่ขี่รถตัดหญ้า

แต่พี่าร์คขี่แพรวพราว :D :D :D :D :D

15. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ

:D:D:D

ว่าแต่กติกาปีหน้าจะออกเมื่อไหร่อะครับพี่ไก่???

(โดยเฉพาะกติกาเรื่องเครื่อง)

ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงจะได้เตรียมทำรถไว้เนิ่นๆอะครับ

16. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณลุงหมีมากๆเลยคับ.....

17. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับภาพสวยๆๆ เช่นเดิม
    ถ่ายทอดอารมณ์ได้เต็มๆๆ

ตานัท ไม่เข้ามาร่วมวงด้วย เสียดายยย

18. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ขอบคุณ หมีด้วยคนครับ สำหรับรูปสวยๆ
    รูปแก๊ง Thunderbird แปลงกายเป็นมดแดงฮาดีครับ
    ขอบคุณครับ ขอบคุณ เดี๋ยวขอ save size เต็มๆเหมือนเดิม

19. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ฝีมือถ่ายระดับเทพเช่นเคย ขอบคุณมากหมี

อย่ามาทำเป็นพูดดีจารย์นัท

ไม่ยอมมาร่วมวง

เสียดายมั๊ยนั่น อิอิอิอิ

20. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    นั่นจิ ตานัทไม่ยอมมาลง....

21. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิ อิ ตื่นสายและเลยไปธุระนิดหน่อยมาครับวันนั้นเลยไม่ได้ร่วมวง หยิบของมาหมดแล้วด้วยดันลืมเกราะ(<<<<ของสำคัญซะด้วยสำหรับกลุ่ม Thunder Bird)กับรองเท้า เลยงดร่วมวงดีกว่า :D :D :D :D :D

22. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    น้าหมี Thank ....... ถ่ายรูปสวยๆๆๆ ให้พวกเราดู

23. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    Thanks คุณหมี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้