เกี่ยวกับสปริงB11

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย deknon, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ผมของถามพี่ๆหน่อยนะครับ ว่าสปริงหลังB11เดิมๆมันสูงกี่นิ้วครับ คือว่าของผมเจ้าของเก่าเค้าตัดมา ผมว่ามันเตี้ยไปเลยกะว่าจะหาสปริงใหม่มาใส่ให้มันสูงขึ้นอะครับ คือว่าไม่อยากรองสเปอร์เซอร์อะครับ

2. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

ลองเลื่อน เบ้าขึ้นดูครับ

3. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    แล้วจะลองดูครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้