ขอบคุณพี่โอ๋และน้องตั๊ม มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย PeNgMaN, 7 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่โอ๋และน้องตั๊มมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ที่ช่วยถ่ายรูปและช่วยงานแต่งงานของเจ๊จิ๋วและโกเพ้ง ขอบคุณมากๆครับ ไม่รุ้จะบอกอะไรนอกจากคำว่าขอบคุณ

มีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยนะครับผม

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:cool:

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    มิเป็นไรครับพี่เพ้ง
    ตอนนี้ถึงบ้านแล้วครับ

ปล.ได้ขนมที่ฝากไว้ที่โรงแรมไหมครับแล้วชอบตุ๊กตาป่าว อิอิ

---------- Post added at 21:43:06 ---------- Previous post was at 21:42:57 ----------

มิเป็นไรครับพี่เพ้ง
    ตอนนี้ถึงบ้านแล้วครับ

ปล.ได้ขนมที่ฝากไว้ที่โรงแรมไหมครับแล้วชอบตุ๊กตาป่าว อิอิ

3. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ยินดีด้วยนะครับพี่เพ้ง ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปแสดงความยินดีด้วยตนเอง จากน้องอู๋

4. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ด้วยความยินดีครับป๋าเพ้ง

5. Pong+

Pong+ New Member Member

132
    1
    0
    ยินดีด้วยนะครับพี่เพ้ง

6. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48

ตุ๊กตาชอบมากๆครับ ตอนนี้ตั้งในห้องหอเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ อิอิ

อ่า เห็นว่าจะไปกระบี่แต่เลี้ยวกลับเหรอ เสียดายจัง เอาไว้ไปเที่ยวปีใหม่ด้วยกันนะครับ แล้วเจอกันครับที่กทม.

ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งนึงนะครับ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้