ห้องเครื่องสวยๆๆ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย mr2 engine bay, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr2 engine bay

mr2 engine bay Guest

0
    0
    0
    ห้องเครื่องสวยๆๆแบบนี้เขาทำกันที่ไหน ,เท่าไร และท่อยางสีนำเงิน วื้อที่ไหนมเท่าไร และมีสีอื่นไหม

ขอความรู้หน่อยนะครับบบบบบบบบ
    ขอบคุณครับ

2. mr2 engine bay

mr2 engine bay Guest

0
    0
    0
    ฝากผู้ดูแล ลบกท.นี้ให้ด้วย
    ผมใส่รูปไม่ได้
    thank you krup

3. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ช่วยลงรูปให้ครับ

ห้องเครื่อง mr2 สวยๆถ้าได้ของตรงรุ่นงานจะเนียน....ผมชอบแนวดุๆดิบๆครับ

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รูปสุดท้ายเนี่ย ห้องเครื่องพี่ณุใช่มั้ยครับ คุ้นๆๆๆ

5. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    แหะๆ......นายโจ้นี่จำแม่น!!.......ผมเอามาเปรียบเทียบให้รู้ว่า....สวยๆนะข้างบน.....ล่างสุดนะเน่า

6. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ผมว่า mr2. ทำห้องเครื่องให้สวยยากจริงๆ

สายไฟมันเยอะแยะ รกไปหมด

สงสัยต้องรื้อออกให้หมดแล้วใส่ F Con. สักชุด

7. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยแล่มมากเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้