เทศกาลส่งความสุขปี 2010

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 22 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ปีใหม่นี้ขอให้สมาชิกทุกท่านมีความสุขมาก ๆ รถสวยๆ แรงๆ กันทุกคันเลยนะครับ ที่สำคัญขอให้ทุกคนอยู่คลับนี้ด้วยกันนาน ๆๆๆๆ :D:D:D

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    หวัดดีปี2010 ด้วยคนนะครับ

ของให้เพื่อนๆพี่ๆชาว RT Club ทุกคนมีความสุขมากนะครับ......แล้วก็รักกันอย่างนี้ตลอดกาลเลยแล้วกันนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ........................อิอิ

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    สาธุ................เข้ามารับความสุขก่อนเลย :D :D :D

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    RT Club จงเจริญ

ขอให้สมากชิด RT Club ทุกคน มีความสุขในปีใหม่และปีต่อๆ ไป มากขึ้นเรื่อยๆ สุขภาพแข็งแรง และให้มีรถสวย รถแรง กันทุกท่านะครับ และจะอยู่ RT Club ตลอดไป... :D:cool:
    RT Club Never Die... :D:cool:

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อวยพรปีใหม่ครับ

ปีใหม่นี้ ขอให้สมาชิก RT CLUB ทุกท่านมีความสุขโชคดี รถสวย แรง แซงเร็วกว่าใครนะครับบบบบบ:):D View attachment 1507569

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2009
  6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สวัดดีปีใหม่ทุกท่านครับ

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้มีความสุขกันทุกคน ตลอดปีั

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หวัดดี ๆ ทุกคน

9. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ปีนี้ขอให้แกร่งเหมือนเสือ (รถ) ให้เงินทองไหลมาเทมาไม่จน เครียด กินเหล้า สุขภาพร่างกายแข่งแรง
    ทั่วทุกคน

10. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ปีใหม่นี้ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆนะคร้าบบ

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    คุณเชษฐ์ไม่มาหรอครับงานปีใหม่ :cool::cool::cool:

12. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    คุณเชษฐ์ น่าจะมาน่ะแว่น เห็นแจ้งไว้นิ

ขอให้สมาชิกทุกท่าน มีความสุขตลอดปี ตลอดไป มั่งมีเงินทอง เดินทางปลอดภัย สวัสดีปีใหม่ 2553 ครับ

13. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่...ครับ...ขอให้มีสุข...มีเงิน...มีทอง...ไม่ขาดมือ...รวยๆ...ทุกคนครับ...

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยังเข้ามารับคำอวยพรต่อไปจนกว่าจะสิ้นปี ..... หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้