พื้นปูกระบะ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tni, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tni

tni New Member Member

2
    0
    0
    ต้องการซื้อพื้นปูกระบะ ไมตี้เอ็กแค็ป มือ2 ไม่ทราบว่าท่านใดพอรู้ร้านบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมครับ
    ผมอยู่แถวบางบอน หรือท่านใดมีขายทิ้งเบอร์ไว้เลยครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แผ่นผ้ายาง หรือ แม็กลายเนอร์ ครับ

ถ้าแม็กลายเยนอร์ มือสอง ที่ ย่านเมืองใหม่ รังสิต มีขายครับ ลองมาดู

3. tni

tni New Member Member

2
    0
    0
    เป็น แม็กไลเนอร์ครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ยูเทรินก่อนถึงนครชัยศรีก็มีนะ

5. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ซื้อใหม่ 4000 บาท ครับ ผมเปลี่ยมมาแล้วครับ

6. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    แล้วใครมีผ้ายางปูพื้นกระบะหลังไม่ได้ใช้บอกบ้างนะครับ กำลังหาอยู่
    ของไมตี้หรือไทเกอร์ก็ได้ครับ ของผมมันขาดแล้ว

7. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    ผ้ายางปูกระบะหลัง ไม่มีใครมีหรือครับ ว้าแย่จัง

8. SUPER LIMITED

261
    1
    0
    นึกว่ามีใครที่ไม่ได้ใช้ อย่าเก็บไว้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้