น้ำตาซึมเมื่อ ต้องจาก EK ลูกรักไป

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย flukoda, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    น้ำตาซึมจริง ๆ ครับเมื่อต้องจาก EK สุดรักไป เพราะความจำเป็น
    ไม่รู้เพื่อน ๆ เป็นแบบผมหรือปาว แต่มันก็อยู่กับเรามานานแสนนาน
    รับใช้เราอย่างไม่มีบกพร่อง ขึ้นเหนือล่องใต้ ไม่เคยงอแง เสียดาย
    มาก ๆ

ยังไงถ้ามีโอกาส จะหา EK มาจอดที่บ้านอีกครั้งให้ได้ครับ
    ขอบคุณเพื่อน ๆ ใน บอร์ดนี้ที่ให้ความรู้ และความสุขเมื่อเห็น
    รถสวย ๆ ครับ แต่ถึงไม่มี EK แล้วยังไงก็จะเข้ามาในบอร์ด
    นี้เหมือนเดิมครับ
    :cry: :cry: :cry: :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2009
  2. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    เกิดรัยขึ้นเหรอครับ....

3. ถ้ามีโอกาสก้ออย่าลืม EK นะครับ...พี่ฟลุ๊ค

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ได้รถคันใหม่เหรอครับ

5. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ต้องจาก ek จากไปยังไงอ่ะครับ ขาย หรือ หาย หรือเปลี่ยนรถใหม่อ่ะครับ

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    .......กาลเวลา....

7. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ผมก็เป็นครับตอนนี้ตัวอยู่ที่ทำงานได้กลับบ้านแค่เสาร์อาทิตย์ ส่วนรถจอดไว้บ้านไม่เอามาด้วย เพราะเคยเอามาแล้ว จอดไว้เฉยๆมาโดนมอไซด์เฉี่ยวเลยเลิกจอดซี้ซั้วเลยครับ พอไม่ได้เห็นมันหลายๆวันแล้วมันคิดถึงครับ พอกลับถึงบ้านทีก็ต้องมองมันก่อน ส่องตรงนู้น ตรงนี้ ประมาณนี้มั้งครับ (ดูเหมือนคนไม่เต็มบาทยังไงไม่รู้ผม)

8. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    เป็นธรรมดาครับ

เกิดขึ้น ตั้งอยู่ ดับไป

วันนึงเราต้องพรากจากสิ่งที่เรารักไป

ว่าแต่ว่าคันใหม่นี่รถอะไรครับ

9. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    เปลี่ยนไป ขับรุ่นไหนครับ

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    แล้วจะเปลี่ยนไปเล่น รุ่นไหนคับ น้องฟลุค

11. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    แล้วเปลี่ยนเล่นรุ้นไหนคับ

12. OneNess_02

OneNess_02 New Member Member

66
    13
    0
    ยังไม่ได้มีโอกาสเข้าไปทักทายกันเลยนะครับ

13. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ถึงจากไปแต่หัวใจยังเป็น EK ไม่เป็นไรครับ

14. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    จริง แล้วมีปัญหาทางบ้านนิสหน่อยครับเลยต้องเลือกว่าจะเอา หนู jazz หรือว่า น้องถั่วเหลืองอยู่อะครับ แต่สุดท้ายก็ต้องเลือก
    หนู jazz เพราะว่า แฟนขับ เกียร์ธรรมดาไม่เป็นครับ

ปล. ถ้ามีโอกาสขับ jazz ไป meet ด้วยได้ไหมครับ

15. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    jazz เเฟน ขับ เหมือนกัน คับ

16. ไม่มีปัญหาน้อง พี่เองยังเคยนั่งรถเมล์ไป Meeting EK เลย :D:D

17. เออแต่พูดก็พูดเหอะ ตอนนี้คิดอยากจะขายเจ้า EK ที่ใช้อยู่เหมือนกันนะเนี่ยเพราะมันซดน้ำมันเหลือกำลังรับ

18. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    รถมันแรงก็ยังงี้แหละครับพี่.....อิอิ

19. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ความรู้สึกนี้เข้าใจ ครับ

ยิ่งตอนแยกของขาย แล้วพ่อค้ามา ถอดของ ออกจากรถ เนี้ย น้ำตา แทบไหล

ถึงตอนนี้ ก็ยังรถ ek อยู่น่ะ แต่ดัน ทะลึง ซื้อ DC2

เเต่ ทุกวันนี้ ก็ยังขับ ek ของเพื่อน มากกว่า Dc2 ของตัวเองอีก :D :D :D

20. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    เข้าใจความรู้สึกเลยคับ บางครั้งมันก็ต้องตัดสินใจเลือก ทำใจลำบากจิงๆ

21. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    jazz ก้อ ok นะคับได้ชุดแต่งแจ่มๆกับแม๊คสวยๆก้อหล้อแล้วคับ ไม่ต้องคิดมากคับยังไงก้อ honda เหมือนกัน

22. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    มีโอกาส ก็หาซื้อกลับมาใหม่ครับ

23. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ไม่เป็นไรครับ หาเครื่อง EK มาใส่ เวลาคิดถึงก้อเปิดฝากระโปรงดูครับ อิอิอิ ล้อเล่นนะจะได้ไม่เครียด:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้