"หน้าที่"

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 7 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เวลาผมได้ไปดูงานแข่งรถที่สนามพีระ ผมจะเห็นเจ้าหน้าที่ ดูแลเรื่องยาง
    ซึ่งเค้าจะมีหน้าที่ ตรวจสอบ ดูแล ยางที่ใช้ในการแข่งขัน ตลอดการแข่งขัน
    และสังเกตุว่า เค้าจะพกอุปกรณ์ ตรวจสอบคาดเอวคู่กายไว้ตลอดเวลา.....:D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ซึ่งไม่ต่างกับ ที่ผมขับโกคาร์ท อยู่ที่สนาม ผมก็จะเห็นบุคคลที่ทำหน้าที่คล้ายๆ
    ฝรั่งข้างบนนี้เหมือนกัน มีพกอุปกรณ์ ตรวจสอบไว้ข้างเอวเหมือนกัน แต่.........
    สิ่งที่เค้าดูแลและตรวจสอบ แตกต่างกัน คือ ท่านล่างนี่ เป็นผู้ ตรวจสอบและดูแล
    "พืช และ สมุนไพร" ประจำสนามคับ ;)

3. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งานเข้าแน่กรู...อิอิ

4. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    อยู่ดีๆ แชมป์cancupมือใหม่เราก็ " อยากมีโจทก์ " ซะแล้น
    เล่นเปิดมา 2 จ๊อบ แต่เช้างี้...เล่นจานเจ๋ง แล้วยังไปลักหลับมาร์คกี้อีก
    อิ อิ อิ...น่าเป็นห่วงครับ แชมป์

แล้วเสื้อสามารถ ซักยังครับ จะใส่มาโชว์วันไหน???......อิ อิ

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไปตรวจยันพีระเลยนะเนี่ย

6. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... แชมป์ อย่า พลาด น่ะ จา เล่น ให้ จม เขี้ยว เลย ... อิอิ

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เสื้อไม่ซักคับพี่ เด๋ว กลิ่นไอ วันที่ได้รับ มันหายไป ใส่ประจำทุกวันพุธคับ....อิอิ:D

ส่วนกระทู้ของตา มาร์ค จารย์เจ๋ง สั่งให้ผมโพสท์คับ ผมจำเป็นต้องเชื่อครูบาอาจารย์....:D
    ส่วนกระทู้ของจานเจ๋ง ตามาร์ค เค้าขอร้องให้ผมลงให้คับ เอ้าเลย จัดให้......:D

สุดท้ายนี้ ผมมี ไม่เสียบลูกชิ้นแหลมๆแล้ว นะคับ จะเอาไว้ทิ่ม "พุง" พี่ เก้ง กะ รู ....
    ให้แตก ถ้าไม่ยอมพาไปเลี้ยงข้าวผัด....อิอิ:D

8. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จัดไป....อิอิ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมเป็นคนดีนะคับ เชื่อฟังครูบาอาจารย์ อาจารย์สั่งงานผม ผมต้องปฎิบัติตาม เน๊อะ....:D

อะคริ อะคริ....:rolleyes:

11. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... อยากกินข้าวผัด VIP ครับ

เด๋วจาหาโอกาสเอาคืน สิบปีลูกผู้ชายล้างแค้นยังไม่สาย แต่สำหรับผมแล้วทั้งชีวิตนี้เล่นไม่เลิก...อิอิ

ปล. โดนทั้งหมด ทั้งอาจารย์ ลูกศิษท์ ตากล้อง คนเขียนคอลัมท์ทุกเล่ม ยกเว้น ผจก.สนามเพราะยังเรียนวิชาดูหูไม่จบหลักสูตร...อิอิ

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไปกินข้าวผักคนเดียวอะ มันไม่สนุกหรอกคับ....:D:D:D

13. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    :D โดนไม่รู้ตัวเลย วันนั้นผมก็สังเกตพี่ฝรั่งเค้าเหมือนกันขั้นตอนเค้ามีดีจริง
    แต่ไอ้คนเสื้อเขียวยืนถือชาเขียวแอบพกใบไม้สีเขียวทำมัยตัวมันแดดๆแปลกๆ
    เล่นกันงี้ไปเจอกันที่ร้านข้าวผัดกันดีฝ่า อิอิ
    ปล. พี่มารค์ไปกินกันป่าวทิ้งไว้นานเดียวมันไม่แพรวพราวนา

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไปกันๆ.....อิอิ...

15. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อ้อ กำลังจะพิมพ์งานพอดี ได้เรื่องเลย อิ อิ เอาซะหน่อย เดี่ยวมีคนโทรไปสัมภาษครับพี่มาร์ค :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้