ช่วยทีครับ ใครรู้วิธีต่อตัวนี้บ้าง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย mInnu, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    เผอิญได้มาแล้วต่อไม่เป็นอะครับ ตัวที่มันทำให้ไฟเบรคกะพริบอะคับ ใครรู้ช่วยผมที

2. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    ใครรู้ช่วยทีนะครับ ได้มาหลายวันละ ใช้ไม่เป้น

3. MadooMadoo

MadooMadoo New Member Lady Member

25
    2
    0
    รู้สักว่ามันต้องต่อเข้ากับสายไฟเบรคที่อยู่แถวๆ ก้านเบรค (ที่เราเหยียบอ่ะ) ลองดูนะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้