มาช่วย เรื่องเปิดกระโปรงที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ningningza, 10 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ningningza

ningningza New Member Member

13
    0
    0
    ที่เปิดฝากระโปรง ด้านในตัวรถ ที่เป็น พลาสติก สีดำ หัก พอทราบราคากันไหมครับ เปลี่ยนเองยากไหม ขอบคุณมากครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เปลี่ยน ทั้งเส้น รื้อมากมาย

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ดูด้วยคนครับ

4. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    มาหาความรู้ด้วยคน ของผมก็เพิ่งหักคามือวันนี้เอง เซ็ง...

5. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    งานเข้าเลยท่าน

6. tp_topp

tp_topp New Member Member

61
    0
    0
    ถ้าแค่ที่มือดึงหัก น่าจะเปลี่ยนแค่ที่ดึงนะ ครับ สลิงไม่เกี่ยว แต่ไม่รู้ราคาอ่ะครับ

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เเล้วจะเปิดฝายังไงคับ

8. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    อยากทราบเช่นกันครับ

9. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ราคาผมไม่รู้ครับ
    ใครไม่อยากหักอีก ให้หยอดน้ำมันเครื่องที่กลอนเปิดฝากระโปรง มันจะลื่นและเบามือ
    ถ้าไม่เคยหยอดเลย มันจะฝืดแล้วเราก็จะดึงกันจนหัก
    ถ้าใช้โซแน็กฉีด มันไม่ลื่นเท่าน้ำมันเครื่องครับ

10. takuro

takuro New Member Member

78
    6
    0
    เปลี่ยนทั้งเส้น เพราะเคยหักเหมือนกัน ลองเอากาวต่อตรงที่ดึง ก็หักเหมือนเดิม เปลี่ยนไม่ยาก แต่ต้องถอดแก้มข้างด้วย

11. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    ประมาณนี้นะครับคงไม่ยากเท่าไหร ลองดูครับ
    แล้วถ้าเปลี่ยนมา ช่วยโพสในราคาอะไหล่ EK ด้วยนะครับ เผื่อจะได้เป็นประโยชน์กับเพื่อนๆพี่ๆน้องในที่นี้ครับ ขอขอบคุณครับ

12. ningningza

ningningza New Member Member

13
    0
    0
    มารายงานเลขที่ออก จ้า เลขที่ ออก..........877..... รวมvat แล้ว ค่าแรง 400 honda หนองแขม หักนิดเดียว 1277 บ. เฮ้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้