เดือนสุดท้ายของปีแล้ว อยากไปมิตติ้งที่ไหนกันครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 4 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ลงเสียงมาโลด พวกพี่ๆผู้ดูแลบอร์ดจะได้ตัดสินใจได้ครับ ( วันเวลาที่สะดวกด้วยเน่อ ถ้าเป็นไปได้น่ะครับ )

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    วันที่ 27 เป็นไงหรือวันไหนก็ได้ที่สะดวก ว่าไงละท่านประธาน

3. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ที่ไหนดีหนอ อยากไปจังคนับ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เย้ยยยยย 27 เค้าไม่ว่างอ่า ตอนสิ้นปีคิวแน่นมากๆ เหอๆๆ

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เวรละเส่ะ จ๊อบ อาทิตย์นั้น กำลังดีเลยนะนั่น
    แล้วงัยต่อละทีนี้ ฮ่าฮ่า

6. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ถ้าเอา 27 จิงๆนะ จะเครียคิวให้เลยเอ้า ยอมทิ้งเงินเลยยยยยยยยย เหอๆๆ

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ปลายเดือนน่าจาออกต่างจังหวัดอ่าครับ

8. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ฮาโหล...ซาหวัดดีคับ...ไม่ได้เข้ามาซะนาน....27 เน้...ผมอาจจะว่างครับ...ตั้งเรื่องขึ้นมาได้เลยครับ...อิอิ...
    ซษหวัดดีทุกคนอีกครั้ง 5555

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เด๋วคุยกันนน่ะคับ เพ่ จ๊อบ อิอิ

10. gaszohol

643
    4
    0
    สู้ๆ นะค้าบพี่น้อง สักวันเราจะได้พบกัน
    555+
    คิดถึ๊ง คิดถึง ...

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ที่หายๆ กันไป น่าจะเกิดจาก เข้าหน้าเว็บบอร์ด ได้ ช้ามากๆ ละมั้งครับ เหอๆๆๆ

12. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    มีส่วนครับ แต่ผมน่ะไมเลยง่าช่วงนี้ งานเข้าบานเลยคับ เหอๆๆ

13. gaszohol

643
    4
    0
    :) เอาใจช่วยๆ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะเพื่อน:D:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้