D16a at อยากเป็น mt รุ่นไหนใช้กันได้บ้างงบเท่าไหร่

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย P.narongchai, 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P.narongchai

P.narongchai New Member Member

24
    2
    0
    ช่วยด้วยรบกวถามผู้รู้

2. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    รอฟังเหมือนกันครับ

3. ac94 f22a

ac94 f22a New Member Member

9
    0
    0
    มันน่าจะเอาเกียร์ตระกูล b d มาชนได้เลยนะ ส่วนงบอยู่ที่ได้ของมาที่เท่าไหร่ ค่ายกเกียร์คงพันกว่า

4. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    ถ้าเอาถูกๆ ซื้อเกียร์ของเครื่องคาบูที่ยกลง ราคาของทั้งหมดไม่น่าถึง5000 นะครับ
    สิ่งที่ต้องได้มาด้วย
    ชุดฟรายวีล
    เกียร์
    เพลาขับ
    หูรั้งเกียร์ด้านกรอง
    ไดสตาร์ทของเกียร์ธรรมดา
    กระบองเกียร์พร้อมขารั้งเครื่องทั้งหมดครับ
    และก็ชุดปั๊มครัช ซึ่งอาจจะได้เฉพาะที่ติดมากับเกียร์
    คงจะต้องหาปั๊มครัชตัวบน ยกมาทั้งชุด
    และก็ขาครัช ขาเบรค ชุดนั้นมาทั้งหมดเพราะมันไม่เหมือน ออโต้ครับ
    แค่นี้แหละมั้งครับ
    ความรู้สึกไม่ต่างกัน เพราะผมใช้อยู่ครับ
    ส่วนกล่อง ในเวปมีรับทำอยู่แล้วครับ
    ได้ของมาครบ
    ผมว่าน่าจะใช้เวลาทำไม่นานก็วิ่งได้แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้