ถามเรื่องแอร์หน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย natthorn, 5 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natthorn

natthorn New Member Member

51
    0
    0
    พอดีตู้รั่วอะคับเลยไปเปลี่ยนมาใหม่
    แต่เปลี่ยนแล้วมันมีเสียงเหมือนไมค์หอนลำโพงอะคับตอนคอมทำงาน
    ใครเคยเป็นมั้งอะคับเป็นที่อะไรเสียงเหมือนมาจากตู้cooling coil
    ได้วิเคาะห์ถูกก่อนเอารถกลับไปให้ช่างดูอะคับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อ่านแล้ว งงๆ

ว่าเสียงออกลำโพง หรือดัง ที่ตู้แอร์

เอาไปให้ช่างดูดีกว่าครับ

เรื่องเสียง ซ่อมทางเน็ต มันลำบาก

3. ทามงัยกันล่ะ อีตรงที่มันหอนนี้แหละ ไม่เคยด้วย ร้านเหอะ

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เคยได้ยินแต่เสียงลมในตู้แอร์
    ถ้าให้เดาอย่างอื่นก็น่าจะเป็นที่ไม่ได้เติมน้ำมันคอมแอร์กับเสียงสายพานแอร์ครับ

---------- Post added at 12:54:49 ---------- Previous post was at 12:54:32 ----------

เคยได้ยินแต่เสียงลมในตู้แอร์
    ถ้าให้เดาอย่างอื่นก็น่าจะเป็นที่ไม่ได้เติมน้ำมันคอมแอร์กับเสียงสายพานแอร์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้