ล้อหน้ากินยางด้านในคับ ขอคำแนะนำด้วยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Win..., 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    หลังจากทำสีเสดจะเปลื่ยนยางใหม่ทั้ง 4 เส้นอะคับ

คือล้อหน้ามันกินยางด้านในอะคับ ดอกยางหมดเร็วมาก:cry:

ผมก็เลยไปถามช่างที่รู้จักกัน เขาบอกว่าที่ร้านตั้งศูนย์สามารถตั้งได้ไม่ให้ล้อแบะ จริงไหมอะคับ

หรือพี่ๆมีวิธีแก้ไม่ใให้ล้อมันแบะบ้างไหมคับ

ขอบคุณมากๆคับ :):)

2. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    โทรหาพี่กอล์ฟเลยครับ ตัวปรับแคมเบอร์หน้า จบดี

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จะดัดคอม้อก็ได้ หรือจะใส่ตัวปรับแคมเบอร์หน้าก็ได้ ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้