เก็บตก มิตติ้ง 10-Dec-09 ตอน หมดสภาพนักศึกษา

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 12 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    อาจารย์ครับ ผมไม่ไหวแล้วนะครับ เมื่อคืนเที่ยวหนักไปหน่อย ถึงเช้าเลย ขอพักผ่อนก่อนนะครับ

หมดสภาพนักศึกษาจริงๆ ไม่เชื่อลองดู

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ล้อเล่นและขออนุญาติหน่อยนะครับพี่หนุ่ม พอดีหลายคนเค้าเรียกร้อง ผมเลยต้องทำตามกระแสนะครับ เหอๆๆ

3. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    กำจิง นศ รุ่นเดอะ!
    ล้อเล่นนะคับพี่หนุ่ม

อิอิ

4. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ท่าทางจะหนักอ่ะ พี่หนุ่ม

5. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ภาพนี้ที่รอคอยยยยยยย

ล้อเพราะรักนะพี่ 555+

6. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    รอมานานรูปนี้

7. pookpui

1,304
    6
    38
    ว่าแต่พี่หนุ่มยังไม่มาเลย สงสัยหลังมิตติ้งเสร็จไปเที่ยวต่อกลับไปนอนแล้วยังไม่ตื่น อิอิอิ

8. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ถึงว่า......พอขึ้นทางด่วนกำลังแกเหลือๆเลย

9. nutmagic

nutmagic New Member Member

33
    0
    0
    ที่นอนอ่ะ เพราะรู้ว่าคืนวันนั้นมีต่อ ยาวไป ยาวไป อิอิ ^^ ต้องเก็บแรงค๊าบบบบ ^^

10. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    เพราะรู้ว่าคืนนี้มีต่อจึงต้องงีบเอาแรงไว้ แหม่จะถ่ายทั้งที่่น่าจะถ่ายให้ดูดีกว่านี้หน่อย.....................................แต่ต้องขอขอบคุณน้องโจ้มากๆที่เป็นธุระให้งานนี้สำเร็จสนุกมากคาวหน้าจัดอีกนะโจ้

11. pookpui

1,304
    6
    38
    ไม่มีปัญหาครับ ในที่สุดผมก็รู้เคล็ดลับของความแรงที่ออกมาอย่างแท้จริง 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้