สวัสดีคัรบผม รบกวนนิดนึงครับ ใครใช้ MAZDA 323 รุ่นนี้บ้างครับผม

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย AekAE110, 9 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    คือว่า คันนี้เป็นรถแม่น่ะครับ อยากจะแต่งอีก ไม่ค่อยเห็น ใครเอามาแต่งกัน ไม่ทราบว่าใน Good Old Car มีใครใช้รุ่นนี้บ้างมั้ยครับผม ขอบคุณครับผม :D :D :D

2. ข่าง

ข่าง Guest

0
    0
    0
    ผมก็ใช้ครับ สีฟ้า วิ่งพระราม 5 นครปฐมบ่อยครับ กันนใช้ของรุ่นใหนมาใส่หรือครับ

3. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    อ๋อ กันชน หน้า ผมไปได้มาจาก มาเลย์ครับ เห็นในมาเลย์หลายๆคันเค้าใส่กันชนแบบนี้กัน ที่จริงใส่แล้วมันจะเข้ารูปน่ะครับ แต่ ตอนนั้นไปให้ช่างใส่มันใส่ผิดอะครับ

ปล มีคนเดียวเองเหรอครับ อืมมมมมมมมม:confused: :confused: :confused:

4. Dancingfalcon

Dancingfalcon Guest

0
    0
    0
    ผมมี FORD LASER สีน้ำเงิน BODY เดียวกัน เครื่อง 1500 TURBO กำลังหาชุดโป่งใส่อยู่ครับ

5. AekAE110

2,223
    25
    48
    ถ้าหาได้แล้ว รบกวนบอกกันบ้างน่ะครับ หาอยู่เหมือนกัน [email protected] ครับผม ;) ;) ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้