ขอคำเเนะนำเกี่ยวกับ Shock up (Gen 5)

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Geepf, 8 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Geepf

Geepf New Member Member

19
    0
    0
    ขอคำเเนะนำเกี่ยวกับ Shock up (Gen 5) เเนะนำหน่อยคับ:cool:

พอดีอยากจะเปลี่ยน Shock ด้านหลัง นะครับ (อยากเปลี่ยนเพราะยางหัว Shock น่าจะหมดอายเเล้วคับุ)

1.ใช้ของเก่า หรือ ซื้อใหม่ จะคุ้มกว่ากันคับ

2. ถ้าใช้ของเก่า คือ เอาไป อัดเเก็สผสมนํ้ามันใช้ไหมคับ (เเต่ใจจริงอยากเปลี่ยนเพราะยางหัว Shock น่าจะหมดอายเเล้วคับุ):cry:

3. ถ้าของใหม่ ใช้ ยี่ห้อ อะไรดีคับ (งบไม่เกิน 15000 นะคับ สองต้นหลังนะครับ) :rolleyes:

2. Bigboyz

Bigboyz New Member Member

21
    1
    0
    ผมมี Tanabe Sustec pro ปรับเกลียว4 ต้น ขายอยู่ 14,000 บาท
    ถ้าสนใจโทรมาคุยกันได้ครับ 08-6527-8438 ครับ

3. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    เปลี่ยนเฉพาะ ยางหัวโช้คก้อได้นิครับ ถ้า โช้คยังสภาพดีอยู่
    หรือถ้านิ่มแล้วเอาไปอัดใหม่เป็น แก้สน้ำมันก้อได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้