ถามเรื่อง แอร์ Auto 2 ช่องหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pedmaster, 17 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    อยาก ทราบว่า ทำแบบ จบๆ รวมค่าของนี่ประมาณเท่าไรอะครับ
    แล้วต้องทำยังงัยบ้างอะครับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
  3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    แน่นอนจริงๆคับคุณแทงค์ข้อมูลเพียบ

4. pedmaster

104
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ

5. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    แบบจบๆเลยคับ วิธีนี้ สุดๆมาก หัวข้อ ปักมุด นี้ แหล๋มมากมาย ต้องปักใว้ๆๆ(อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ)

6. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    ยังเล่น"บาสเก็ตบอล" แถวกม.8 อยุ่ไหมคับท่าน โทดทีช่วงก่อนไม่ค่อยว่างเลย ไงเสาร์-ทิตย์ ขอไปแจมด้วยนะคับ รึเล่นวันไหนไงฝากโพสบอกด้วยคับ ท่าน :D :D :D

7. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ผมทำแบบไม่สบูรณ์ คือเอาแก้ขัดไปก่อน กรอบแอร์ออโต้ 3 ปุ่ม 2 din ท่อแอร์เยื้อง

ให้ที่ ร้าน SES พี่ตั้ม แถวแบริ่ง โดยรวมประมาณ 10,000 บาท อะไหล่+ค่าแรง

ใช้มาพักนึงแล้ว ก็ดีครับ แต่ฟังก์ชั้นไม่ครบ รอเก็บเงินซื้อ กรอบ type r อยู่คับ

8. pedmaster

104
    0
    0
    ช่วงนี้ มืดเร็ว ไม่ค่อยได้เล่นเลยอะครับ

9. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    มีร้านแนะนำไหมครับ? แบบว่าเข้าไปไม่มีอุปกรณ์อะไรเลย ออกมาเสร็จเรียบร้อย ^^

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ร้านตั้ม ses แบริ่ง 086 6230560

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้