อัพเดจ งานเค้าดาวส่วท้ายปีเก่า

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายธงชัย โหนแหย็ม, 27 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    จากการที่ได้คุยกับสมาชิกแว้ววันที่ 31 ธ.ค. นี้ ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่
    ขอเชิญสมาชิกทุกท่าน มาร่วมส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่กันนะคับ

สถานที่ แปดริ้ววัดหลวงพ่อโสธร บ้านลูกสาวเถ้าแก่ เวลา ตั้งแต่ 09.00เป็นต้นไปจนถึงเช้าคับ
    ท่านใดมีความประสงค์จะค้าง เจ้าของบ้านบอกว่า เตรียมหมอน ผ้าห่มมาเองนะ( มีน้อยกลัวไม่พอ )
    หรือท่านใดจะทดลองเต้นก่อนที่ไปเขาใหญ่ ก็เตรียมมาเองเลยนะคับ (รับลองไม่มีงู ) อิอิอิ
    เรื่องอาหารการกินใครจะเตรียมไรมาเอง แว้วมาช่วยกันทำก็ได้นะคับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามคุนโจ ได้เลยคับ

ทุกอย่างหารเท่ากันหมดทุกคน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2009
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รับซาบคับ ลูกเพ่

2. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตกลงแปดริ้วเหรอครับ ยังงัยกัน

3. เหอ เหอ เหอ

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    อยากไปจังเลย.........แต่ติดเข้าเวรสถานีจ่ายน้ำ

Hang@HLc ถูกใจสิ่งนี้
  5. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    อดไปครับ วันเกิดแม่ที่บางบัวทอง ใครว่างเชิญครับ อิอิ

6. ดีมาก อิอิอิอิ
    เป็นอารายหรอป๋า
    จ่ายทุกวันแว้วนี่คับ ระวังหมดตัวนะ น้ำนะ อิอิอิ
    อ้าวเบน ถ้าแม่เพิ่งเกิด แว้วคุนเกิดก่อนแม่ได้ไงอะ (ล้อเล่นนะ อิอิอิอิอิอิอิ )

7. ถูกต้องคับมาป่าวอะ มาค้างเลย

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แล้วเจอกกันนะครับทุกๆท่าน เรียนเชิญนะครับ

9. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    รับทราบคับ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ้าว บ้านพี่โจอยู่แถวนั้นหรอ..อิอิ ผ่านเเถวนั้น ไปทานข้าวแถวนั้นออกบ่อยๆ...

ดื่มด่ำฉลองกันให้สนุกๆเต็มที่นะครับ..

11. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไกลอ่ะคับ พอจะมีรถอา....ผ่านมาแถววัชรพลบ้างไหมอ่ะ

12. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    วันนั้นที่บ้านกินเลี่ยงกันในครับครัวพอดีอะครับ อด

13. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอให้สนุกกันทุกคนนะครับ

14. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  15. JZ_std.

8,075
    74
    0
    จะมากินอย่างเดียวเลยหรือไงครับ

มาเช้าหน่อยซิครับ แหม๋

เดี๋ยวงานหน้า ตี 4 นะครับ

อ้อลืมไป เจ้าของบ้านบอก ทำไรกินกันดีอะครับ

หรือว่าจะซ้อม กัน ตั้งเเต่วัน ที่ 30
    ชบา แปด ริ้ว

16. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0

เอางั้นเลยหรอ แมน แต่ก็ดีนะ เอาไงก็เอา

17. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    Happy Happy ... New Year

18. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    มีความสุขกันทุกๆคนนะครับโผม

19. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    สงสัยจะอด

20. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ไปเช้าเย็นกลับได้ป่ะคับ....แบบว่าไม่มีผ้าห่มอ่ะ............อิอิ

21. ชายต้น

3,490
    39
    0

ไปก่อนก็ทำกับไปก่อนแล้วกัน...บ้านพี่ไกล...

ยังไงๆ...ตายอด...

22. JZ_std.

8,075
    74
    0

ก็เงี้ยยยยยยยยยยย

23. ชายต้น

3,490
    39
    0

แค่ผ้าห่ม...ไม่ต้องใช้ครับ...เมายันเช้าๆ...

24. เลิกเหล้า เลิกจน เลิกแก่

:cool:

25. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    หมายความว่างัยครบผมมะค่อยจะเข้าใจเท่าไหร่
    เลิกเหล้า เลิกจน นะพอได้ครับเพ่ แต่เลิกแก่ พี่คงไม่มี โอกาสแล้วละพี่ 555

26. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    ว้า แม่ใช้ให้ขับรถไปปากช่อง โปรแกรมที่กระผมวางใว้ผิดพลาดไปหมดเลยย

อด อีกแล้วว

27. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    Happy Happy ทุกท่านครับ

28. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

คนนี้ไปป่าวหว่า...... เอิ๊ก ๆๆๆๆ

ดูก่อนนะคับ.....พี่โจ และ พี่ธง

29. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    31ธ.ค. - 3ม.ค. ต้องทำงานครับ
    ยังไง ฉลองส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่กันให้สนุกนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้