บริจากของกันปะ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย lovesingha, 20 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เรียนประธานคลับ :D
    พอดีได้รื้อบ้านมีของเก่า ๆที่ไม่ได้ใช้แต่คุณภาพยังดีอยู่ หลายอย่างเราน่าจะเอามาบริจากกับสถานที่ต้องการ บ้างเนอะ ผมมีเครื่องเสียงเก่าแต่ไม่ได้ใช้แล้ว น่าจะไปใช้ประโยชน์กับสถานที่อื่น ๆได้อีก
    ท่านประธานว่างัยดี เข้าโรงตึ๊งคงได้ไม่เท่าไหร่ :D คืนความสุขให้กับผู้ที่ได้ใช้ประโยชน์ดีกว่า
    เสนอแล้วกัน ใครที่มีของเหลือใช้ จะนำไปบริจากให้ที่ไหนก็บอกมา:cool:
    จะได้จัดขบวนไปทำบุญกัน ก่อนปีใหม่ 555:D
    แล้วแต่นะ เพราะกรู เมา อิอิ:eek:

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไปบริจาค วัดสวนแก้ว
    บริจาคของเก่าได้
    เรื่องวันเดี๋ยว กริ๊งกร๊างไปนัดกันอีกที

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2009
  3. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    เมา......? เมา
    น้ำเปล่ารึเมาหนังอวตานคับพี่ เมื่อวานกินน้ำกับผมแล้วดูหนังยังเจอกันอยู่ แอบไปกินเหล้าตอนไหนว่ะ 555 เมาดิบ :D

4. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    วัดสวนแก้ว ใกล้บ้านผม แต่มีโอกาสไปไม่บ่อย

5. kitevolution

kitevolution New Member Member

62
    0
    0
    อยากไปทำด้วยเหมือนกันครับ ของเยอะมาก

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เอาเป็นว่า ตอนนี้ผมเสนอ 30ธ.ค.52 วัดสวนแก้ว
    พ่อมาร์ชว่างหรือเปล่า

7. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ตกลงตามนั้นครับ โอ๋ ผมมีเครื่องเสียง แล้วก็แฟ้มเอกสารพอใช้ได้อยู่ จะบริจากที่วัดสวนแก้วก็ดี
    ใครจะตามมาก็เชิญ คร้าบ
    แล้วค่อยแด็กเหล้าต่อ 555

8. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ตกลงเป็นวันพุธที่ 30 ธ.ค.52
    ผมโทรถามแล้ว มูลนิธิวัดเปิดทำการถึง 17.00น. ครับ
    เอาเป็นว่า ใครสนใจ ลงชื่อไว้เลยครับ
    น่าจะไปกันซักช่วงสายๆ
    จะได้นัดสถานที่กันถูก
    1. ผม
    2. มาร์ช
    3. อาจาร์ยอ็อด

---------- Post added at 14:25:27 ---------- Previous post was at 14:25:20 ----------

ตกลงเป็นวันพุธที่ 30 ธ.ค.52
    ผมโทรถามแล้ว มูลนิธิวัดเปิดทำการถึง 17.00น. ครับ
    เอาเป็นว่า ใครสนใจ ลงชื่อไว้เลยครับ
    น่าจะไปกันซักช่วงสายๆ
    จะได้นัดสถานที่กันถูก
    1. ผม
    2. มาร์ช
    3. อาจาร์ยอ็อด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้