คลับเราน่าจะมีสติกเกอร์มั่งนะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย boy wc, 16 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    เห็นว่าเรามีเสื้อคลับแล้ว น่าจะมีสติกเกอร์มั่งอ่ะครับ อย่างน้อยก็ไว้สำหรับคนที่ไม่ทราบว่ามีคลับ MR2
    จะได้เห็นสติกเกอร์ที่รถอ่ะครับ อิอิ:D

2. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0

มีอะมันมีคับพี่บอย

รูปดิสเพลย์ทางซ้ายมือของอามอะ

แต่ยังไม่มีคนตัด

ฟร้อนก้อมีแย้วอะคร้าบๆๆๆๆๆ
    :D:D:D

3. boy wc

132
    0
    0
    งั้นอามก็รับเป็นแม่งานเลยสิ อิอิ พี่ว่าถ้ามีก็น่าจะดีนะ เป็นการ PR คลับด้วยอ่ะ
    :D:D:D

4. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ถูกต้องเลยครับ ให้อามจัดการเลยนะ........

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รู้สึกว่าแบบนั้น จิ๊บมีเป็นต้นแบบที่เป็นสติ๊กเกอร์เลยครับ อยู่ในรถจิ๊บ ยังไม่ได้แปะเลย (ผมเคยเห็นตอนนั้นที่ตำนัว) ยังไงน่าจะเอาแบบนั้นไปให้ร้านสติ๊กเกอร์ได้เลยอ่าครับ ลองโทรถามจิ๊บดูครับ อิอิอิ

6. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    เอาที่พี่ไปดีกว่าครับ เพราะต้องเอาไปให้ร้านทำ ตัดคอมถูกก่าเยอะ

ของจิบมันเป็นงานสำเร็จแล้วอะคับ

เดะอามลองของอามเองก่อนละได้ สวยไม่สวยเดะว่ากัน

รอชมละกันคร้าบ

7. boy wc

132
    0
    0
    รับทราบคับอาม :D รอลุ้นๆ

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอบคุณครับพี่อาร์ม รอชมอีกเช่นกันครับ อิอิอิ

9. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    มีพวกกันทำร้านติ้กเกอร์อยู่นะงับ
    อย่างวินเช่ป่ม ตัดห้าง ต้องมี 300 + -
    แต่ป่มตัด 55 บาท งิงิ

10. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    อยากได้มั่งอ่ะครับ แบบตัดด้วยคอมอ่ครับ แล้วโลโก้มิตชิพหาซือได้ที่ไหนครับ

11. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    ให้ช่วยอะไรก็บอกนะครับ

12. aod24_dn

aod24_dn New Member Member

28
    0
    0
    จัดด่วนเลยครับ ขอเป็นสะท้อนแสงนะคับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้