ลิ้นหน้าแบบนี้...หามีได้ที่ไหนเอย...??

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Diamond0722, 18 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    มันจะมีหลุดเข้ามาขายไหนเมืองไทยมั่งป่าว...รึว่าต้องไปสั่งปั้นไฟเบอร์เอา...ถ้าปั้นไฟเบอร์มันจะราคาเท่าไรหนอ...?

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    หน้ามันยังไม่เตี้ยพอใช่ไหมครับพี่อุ้ย อิอิ :D

3. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    พี่อุ้ยเอากันชนหน้านิสโม่ไหมคับ กระจังหน้าก้อมี อยากได้โทรมานะ รถผมเป็นตำนานไปแล้ว..0824040118 เติร์ด

---------- Post added at 23:31:14 ---------- Previous post was at 23:30:59 ----------

พี่อุ้ยเอากันชนหน้านิสโม่ไหมคับ กระจังหน้าก้อมี อยากได้โทรมานะ รถผมเป็นตำนานไปแล้ว..0824040118 เติร์ด

4. Diamond0722

806
    2
    0
    หามิได้น้องตาม...พอดีเสิร์ดดูรูปเล่น ๆ ไปเจอเข้า...เห็นมันสวยดี...เลยเอามาอัพไว้ให้ดูกัน...
    เผื่อมีใครอยากทำ...
    :D :D

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    มันต้องเป็นเรื่องไม่ดีเเน่ๆเลย คำว่าตำนานเนี่ย

6. TIRD

134
    1
    0
    ตอนนี้ชอบแนวอัลเทียแล้วอ่ะเติร์ด...เห็นหลายคันแล้วเข้าท่าดีเหมือนกัน...
    ติดตรงผู้บังคับบัญชาคอยแตะเบรคอยู่เรื่อยนี่แหละ...รถเลยไม่ไปไหนซักที...
    ว่าแต่..รถเป็นตำนานหมายความว่าไงอ่ะ...??

:) :) :)[/QUOTE]

มีคนเค้ามารับไปเลี้ยงดูต่อแล้วคับ..ตอนนี้ก้อเลยจะระบายของแต่งที่มีอยู่ให้พี่ในคลับเอาไปเสริมหล่อกันอ่ะคับ..ถูกๆเลย..อิอิ

7. TIRD

134
    1
    0
    พี่เอกสนใจป่าวกันชนอ่า..ไปตัดหมอกครบ.อิอิ:D:D:D

8. Diamond0722

806
    2
    0
    มีคนเค้ามารับไปเลี้ยงดูต่อแล้วคับ..ตอนนี้ก้อเลยจะระบายของแต่งที่มีอยู่ให้พี่ในคลับเอาไปเสริมหล่อกันอ่ะคับ..ถูกๆเลย..อิอิ[/QUOTE]

แล้วไป...ไอ้เราดันคิดไปทางไม่ดี...นึกว่าไปชนไปคว่ำซะเอาคืนไม่ได้...P11 ก็ไปอีกคันแล้วดิ...
    ของแต่งก็ถ่ายรูปมาติดหมุดไว้น่าจะดีนะ...จะได้รู้ว่ามีอะไรมั่ง...เผื่อใครสนใจ...
    แล้ว...ตอนนี้เลี้ยงอะไรอยู่ล่ะ...??
    :D :D :D

9. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ช่ายๆๆๆลงรูปไว้เลยครับ...อิอิ

10. เที่ยวละไม

เที่ยวละไม New Member Member

18
    0
    0
    ราคาไฟเบอร์ก็ราวๆ 6,000 บาท ทำลิ้นหน้าหลัง+skirt ข้าง ไม่รวมทำสี น่ะครับ... ทั่วไปน่าจะราวๆนี้นะ

11. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    เสียดายจังเลย..ว่าแต่กันชนหลังเป็นแบบไหนอะ

12. TIRD

134
    1
    0
    เด๋วผมถ่ายรูปแล้วจะมาลงให้นะคับ..เสียดายเหมือนกันคับ..เหอะๆ

13. TIRD

134
    1
    0
    เป็นกันชนเดิมต่อชายล่างอัลเทียคัยพี่

14. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ป๊อปมีครับ ผมเห็นอยู่ครับ ยังไงโทรหาพี่ป๊อปเลย
    บอกว่าถ้าไม่ขาย จับลูกมาเป็นตัวประกัน 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้