รบกวนชาวEKแนะนำอู่ดีๆให้หน่อยคับเดือดร้อนมากกกกก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย gtxgearkku, 21 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gtxgearkku

gtxgearkku New Member Member

9
    0
    0
    รถผมEK2000 B18B มีปัญหาดังนี้คับ
    1.อยากทำช่วงล่างใหม่ทั้งหมด
    2.Check+ซ่อมเครื่องใหม่ทั้งหมด
    ปล.ผมอยู่นนท์คับถ้าได้อู่ใกล้บ้านราคาไม่แรงจะดีมากเลยคับ ขอบคุณคับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เฮียก่ำออโต้เวย์
    พี่หนุ่มซอยวัดยาง
    ฮอนด้าโดยตรง ราคามาตรฐาน ประสบการณ์หายห่วง

3. gtxgearkku

gtxgearkku New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณคับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หายเร็วๆนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ธันวาคม 2009
  5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอคนมาตอบเรื่องราคาครับ

6. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    พี่กล้า อ่ะครับ อยู่แถวๆถ.ปัญญา-รามอินทรา ซ่อม Work สุดแล้ว เท่าที่เคยทำมาทั้งหมด

7. TAK_96

TAK_96 New Member Member

116
    1
    0
    ถ้าอยู่เเถวนนท์ ก็ PROSTREET 2 ครับ ซ่อม HONDA เหมือนกัน www.Prostreet2.com

ปล เคยเข้าไม่ทำมาดีครับ ช่างไม่งี่เง่าดี

8. TAK_96

TAK_96 New Member Member

116
    1
    0
    ถ้าอยู่เเถวนนท์ ก็ PROSTREET 2 ครับ ซ่อม HONDA เหมือนกัน www.Prostreet2.com

ปล เคยเข้าไม่ทำมาดีครับ ช่างไม่งี่เง่าดี

9. pra_to2000

pra_to2000 New Member Member

54
    1
    0
    ผมกำลังทำอยู่ตอนนี้ เช็ดช่วงล่างทั้งหมด บ้างอันก็ไปชื้อของมือสองมาใส่ ไม่ได้อัดครับ บ้างอัดก็อัดใหม่ครับ
    ผมใช้บริการ ช่างเป้ เทพรักษ์ โทรสอบถามได้ครับ 089-4902997 แม้อายุยังน้อยแต่เก็บงานดีมาก เรื่องราคา ถูกกว่าร้านดังๆๆแน่นอนครับ +++อยู่ในซอยโรงแรม พาเลซ ครับ หลายๆๆท่านคงรู้จักดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้