สอบถามถึงชาว Eg เรื่องกระจกชาบานหน้า ใครอยากได้มั้ง ลองอ่านดูคับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Jui_Automotive, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jui_Automotive

Jui_Automotive New Member Member

12
    1
    0
    คืออยากจะถามว่า ถ้ามีกระจกชาๆๆๆ มาเนี่ย (ของไทย ไม่ก๊อป มาตรฐานฮอนด้า ) บานหน้ามีทั้ง 3 D และ 4 D ชาเหมือนกันที่สุด แถมยังมีโลโก้ Honda ดำ ม.อ.ก ไทยรับรอง

แล้วที่สำคัญ เพลทล๊อตนี้ผมดูเองหมด สั่งทำโลโก้ Honda ดำ จากโรงงานลิขสิทธิ์ ตามมาตรฐาน 555+

ที่สำคัญ >>>> เป็นกระจกสองชั้น ที่มีเนื้อฟิล์ม กันความร้อนกว่าของเดิม 20%

ที่สำคัญกว่า >>>> ราคาแพงกว่ากระจกเดิม บ้านเราไม่ชา ไม่กี่บาท

ขอสอบถามนิดนึงคับ มีใครสนใจ ช่วย ลงนามทีได้ไหม ต่อไปนี้ Ferio ทุกคันในไทย มีสิทธิ์ที่จะใส่กระจกหน้าชาๆ ได้ โดยไม่ต้องเสียเงินเป็นหมื่น 5555+

หมายเหตุ ::::: ขอโทษถ้ากระทู้นี้ เป็นเหตุให้ผู้ที่มีกระจกชาแท้ ไว้ในครอบครองไว้ขาย ต้องมีผลกระทบ ไม่โกรธกันนะ

แล้วก็ที่สำคัญ เพลทกระจกชา ของผม เสดแล้วนะครับ จึงสอบถามความนิยมของชาวFerio ก่อน ถ้าไม่นิยม ผมก็จะไม่ทำ

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    กระจกชา Laminate
    เหมือน ถูก และคุณภาพดี ใครจะไม่สนล่ะ ขอคนแรกละกัน จัดมา

ปล.น่าจะมีบานหลังด้วยนะ(ปัดหลัง)

ชาของแท้ที่แกะจากหัวมา อายุอานามมันมากแล้ว คุณสมบัติต่าง ๆ ของกระจกน่าจะด้อยลง

3. Jui_Automotive

Jui_Automotive New Member Member

12
    1
    0
    ขอบคุณคับ

4. tad

tad New Member Member

2
    0
    0
    อยากได้ครับ และก้อชาปัดหลังตอนนี้กระจกหลังแตก เปิดไล่ฝ้านานไปหน่อย

5. Love_my_Car

Love_my_Car New Member Member

39
    0
    0
    ขอด้วยอีกคน

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    จัดมาคับ.... PM ราคาเลย ขอบคุณมากคับ.....

7. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ขอราคาด้วยนะครับ เผื่อ spare ไว้ ขอบคุณครับ ..

8. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    ชาแล้วกันร้อนมั่งไหมครับ รบกวนขอถามเป็นความรู้ครับ
    ประกอบการตัดสินใจ ขอบคุณครับ

9. @ball

@ball New Member Member

29
    0
    0
    สนับสนุนครับ ใส่ของใหม่ราคาไม่แรง

สนับสนุนครับ ใส่ของใหม่ราคาไม่แรง ช่ายกันโฟสนะครับ จะได้เกิด:D

10. !!~ YinG ~!!

!!~ YinG ~!! New Member Member

7
    1
    3
    PM ด้วยคร่า

สนใจ ๆ

11. sleepkingkar

sleepkingkar New Member Member

4
    0
    0
    แหล่มครับ!

12. eg srt

eg srt New Member Member

16
    0
    0
    น่าสนใจคับ

13. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ขอราคาด้วยครับ สนใจ

14. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    notoh ผม eak ครับ
    ความเห็นส่วนตัว ผมว่ายังไงก็อาจจะต้องติดฟิลม์ชาอีกชั้นครับ
    เพราะไม่ติดฟิลม์ น่าจะร้อนครับ
    ขนาดชาญี่ปุ่น ยังร้อนเลยครับ :sad:

15. 3dvtec

3dvtec New Member Member

1
    0
    0
    สนด้วยคนครับ แต่อยากรู้ราคาประมาณๆ จังเลย

16. dingdongman

dingdongman New Member Member

8
    0
    0
    เอาด้วยคนครับ ขอราคา ด้วยคราบ

17. intarnon

intarnon Guest

0
    0
    0
    ชอบครับรอ

ดีครับ ผมก็หาอยู่เหมือนกันว่าที่ไทยน่าจะทำได้
    ขอราคา 4D บานหน้าครับ ที่ [email protected]

18. SPD

SPD New Member Member

1
    0
    0
    ขอด้วยคนคับ PM ราคามาทีนะคับ 4D

19. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    สนใจครับอยากได้ราคาคร่าวๆ

20. พร้อมเมื่อใหร่pmบอกด้วยนะครับ รอๆ

21. อดิเทพ

อดิเทพ New Member Member

1
    0
    0
    จัดไปครับ
    พร้อมเมื่อไหร่ PM บอกด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้