รบกวนพี่ๆชาวหน้าแหลมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Tawatchai2532, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tawatchai2532

Tawatchai2532 New Member Member

67
    0
    0
    พอดีรถผม เครื่อง 1G FE เกียร์ออโต แต่เกียร์มันเสียผมเลยเดินหาแถวเชียงกงได้แล้ว แต่อยากทราบราคาว่าเปลี่ยนเกี่ยร์ร้านจะคิดเท่าไหรครับ แล้วร้านแถวไหนดีครับ ผมอยู่แถวบางโพ รขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    เปลี่ยนเป็นออโต้เหมือนเดิม ถ้าร้านกันเองก้อ ราว 500บาท เบียร์ 3 ขวดค่ะ ร้านไม่ซี้(จะดีกว่าเพราะด่าได้) ก้อประมาณ 800-1000 นึงค่ะ

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    เรื่องช่างผมคงไม่ทราบอ่ะครับ แต่จะแนะนำหาคนที่เป็นงานหน่อยนะครับ เพราะเกียร์ออโต้ควรจะประกอบให้ถูกต้องพร้อมปลั๊กต่างๆไม่งั้นจะเหมือน สมองสั่งการแต่แขนขาไม่ทำงานอะครับ

4. Tawatchai2532

Tawatchai2532 New Member Member

67
    0
    0
    รอผุ้รู้อยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้