มีความจำเป็นจะต้องเลื่อน วันมิ๊ตติ้ง เป็นวันที่ 26 ธ.ค. 2552 ครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย first_mayri, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ได้ปรึกษากับพี่บอยแล้ว

ว่าพี่ๆส่วนใหญ่ไม่ว่างกันครับ

เลยมีความจำเป็นจะต้องเลื่อน เป็นวันที่ 26 ธ.ค. 2552 ครับ

เวลา 18.00 น เป็นต้นไปครับ

ที่ ม.สาริน ถ.พระราม2 ครับ เคยไปกันมาแล้ว

บรรยากาศเลคไซด์ด้วย อาหารอร่อยราคาย่อมเยาว์

ใครจะไปกรุณษตอบด้วนนะครับ:cool:

เงีนบมั่กๆ

แผนที่ครับ

2. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    เคยไปมาแล้วบรรยากาศดีจอดรถสะดวก รับทราบครับแล้วพบกัน

3. first_mayri

239
    0
    0
    เลื่อนเวลาหน่อยครับ เป็น 17.00 น. แล้วกันนะครับ
    ใครไปถึงก่อน บู๊ส(ทานเต็มที่เลยครับ) รอเลยนะครับ

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ลงชื่อไว้อีกคนครับ

ไปก่อน มีสิทธิ์ก่อน (สิทธิ์ในการมาววววววว)

5. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    มีทติ้งแล้วอย่าลืมถ่ายรูปสวยๆ มาแบ่งกันดูบ้างนะครับ

6. namay

namay New Member Member

21
    0
    0
    อยากไปครับแต่ไปไม่ถูกครับ..(ไม่เคยไปไกลกว่าบางกะปิ..อิอิ)

7. first_mayri

239
    0
    0
    โทรมาถามได้ครับ
    เด่วจะบอกทางให้

8. photo_boya

926
    0
    0

อยู่หนองจอกใช่ไหมครับ ขับไปพร้อมกันก็ได้ครับ

ผมอยู่แถวลาดกระบัง ถ้าจะไปก็บอกนะครับ

9. keacha

31
    0
    0
    ผมขอร่วมขบวนด้วยคนครับ

10. first_mayri

239
    0
    0
    เงียบจังเลยค๊าบบบบบบบบบบบ

11. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ลงชื่อไว้ก่อนค้าบ รถผมน่าจาเสดวันพุธอะไรประมาณนี้อ่ะคับ
    แต่ก็ไม่กล้าคอนเฟิร์มร้อยเปอร์เซ็นต์ ต้องขอโทดทีนะค้าบ
    แต่รับรองว่า ถ้าไม่ติดอะไรไปแน่นอนค้าบบ เจ้าเก่าค้าบ อิอิอิ

12. first_mayri

239
    0
    0
    เพิ่มมาอีกหนึ่ง
    อิอิ

13. keacha

31
    0
    0
    มีnxจากเพชรบุรีน้องใหม่อีกคันว่าจะมาฝากเนื้อฝากตัวด้วย

14. photo_boya

926
    0
    0

มาไกลจิงๆ ครับคันนี้

ยกนิ้วให้ครับ

15. first_mayri

239
    0
    0
    สุดยอดแล้วเจอกันครับ
    ผมยิงตรงจากสุพรรณ

16. ขอแจมด้วยอีกคนครับ

สนใจอยากขอไปแจมด้วยครับ ติดขัดหรือเปลี่ยนแปลงแจ้งด้วยนะครับ 0818700730 อยู่หมู่บ้านพิศาล พระราม 2 ครับผม

17. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    ถ้างานเสร็จเร็วจะตามไปแน่นอนครับ

18. first_mayri

239
    0
    0
    ยินดีตอนรับทุกคนครับ
    อิอิ
    ว่าง หรือเส่ดงานก็มาเลยนะครับ

19. photo_boya

926
    0
    0
    พรุ่งนี้จะมิตติ้งแล้ว ใครจะไปบ้างละครับ

20. first_mayri

239
    0
    0
    เย็นนี้แล้วนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้