nv ขอนแก่นไปเที่ยวทับเบิกมาครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 21 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    nv ขอนแก่นไปเที่ยวทับเบิกมาครับ

1. ก่อนขึ้นเจอป้ายขู่ครับ ใจไม่ค่อยดีเลย แต่ไม่ใช่ปัญหาครับ ถึงยอดทับเบิกโดยปลอดภัยและง่ายดายทุกคันครับ
    :D:D:D:D
    แม่บ้านและลูกชาย

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  3. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    รูปขาขึ้นทับเบิกบางส่วนครับ

4. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    น่าสนุกจังเลยอะ
    เอารูปมาลงเยอะๆเลยครับ
    รอชมอยู่นะ

5. จุดสูงสุดครับ กะหล่ำเขาเก็บหมดแล

6. จุดกางเต๊นติดหน้าผา และบ้านพักได้ใจมากครับ สุดๆจริง เข้ากับบรรยากาศมากๆ เที่ยวป่าเขามันต้องแบบนี้ครับ

7. เริ่มตกเย็นอากาศเริ่มเย็นลงครับ พวกเราช่วยกันจัดเตรียมที่พัก และอาหารการกินครับ
    :D:D:D:D:D
    ภาพสุดท้ายเวลาแห่งความมันกำลังจะเริ่ม พลขับของเราเตรียมพร้อมแล้วครับ จากนั้นแบตหมด
    :cry::cry::cry::cry:

8. ตื่นเช้ามาดูทะเลหมอกและพระอาทิตย์ขึ้นครับ แม่คะนิ้งที่ยอดหญ้านิหน่อยครับ หมอกหนา รถราเต๊นของเราเปียกหมดครับ ถ่ายรูปหมู่เป็นที่ระลึกจากนั้นเดินทางไป อช.ภูหินร่องกล้า ที่ลานหินแตก และที่เขาค้อต่อไป

9. kku

772
    40
    0

10. kku

772
    40
    0

11. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  12. กล้องผมแบตหมดกลางคืนเลยไม่ได้ชักภาพครับ รอครูรงค์มาแร้วววววววววว

13. ******* ต้องขอขอบคุณเพื่อนร่วมทางทุกท่านครับ ***** ขอบคุณครูรงค์สำหรับการติดต่อที่พักระดับเทพ ปราร้าหล่มศักดิ์และผักบุ้งไทย 2 มัดใหญ่ๆ ****** ขอบคุณพี่วินัยสำหรับที่พักและกางเต๊น ดูและข้าวเหล้าและการค้างแรมที่สุดยอด **** ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากคร้าบบบบบบบบบบบบบ

***** หนาวปีหน้าพวกเราจะมาเยือนทุกท่านอีกครั้งและต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไป *****

14. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เดี๋ยวอัพรูปให้ดูนะครับ รอก่อนครับ

15. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ถ้าจะไปมั่ง แล้วจะได้ที่พักแบบนี้ป่าวอ่ะ ต้องจองด้วยป่ะ หรือว่าเต็มหมดแล้ว
    ***** ขอบคุณครูรงค์สำหรับการติดต่อที่พักระดับเทพ ปราร้าหล่มศักดิ์และผักบุ้งไทย 2 มัดใหญ่ๆ ******
    ****** ขอบคุณพี่วินัยสำหรับที่พักและกางเต๊น ดูและข้าวเหล้าและการค้างแรมที่สุดยอด ****
    ถ้าผมจะไปแล้วพี่เค้าจะเทคแคร์แบบนี้ป่าวครับ ต้องเอาเต๊ณไปเผื่อป่าว 1-2มกรา 53 ผมจะไปมั่ง

---------- Post added at 19:30:43 ---------- Previous post was at 19:30:27 ----------

ถ้าจะไปมั่ง แล้วจะได้ที่พักแบบนี้ป่าวอ่ะ ต้องจองด้วยป่ะ หรือว่าเต็มหมดแล้ว
    ***** ขอบคุณครูรงค์สำหรับการติดต่อที่พักระดับเทพ ปราร้าหล่มศักดิ์และผักบุ้งไทย 2 มัดใหญ่ๆ ******
    ****** ขอบคุณพี่วินัยสำหรับที่พักและกางเต๊น ดูและข้าวเหล้าและการค้างแรมที่สุดยอด ****
    ถ้าผมจะไปแล้วพี่เค้าจะเทคแคร์แบบนี้ป่าวครับ ต้องเอาเต๊ณไปเผื่อป่าว 1-2มกรา 53 ผมจะไปมั่ง

16. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    รอรูปหน่อยนะครับ ไฟล์ใหญ่โหลดนานต้องอัพที่ทำงานที่บ้านไม่ไหว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ธันวาคม 2009
  17. หืม.....คงจะเย็นน่าดูเนอะ...

18. jaturong03

2,084
    91
    48
    เอาเมาส์คลิ๊กดูรูปใหญ่ๆๆๆๆๆๆๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ธันวาคม 2009
  19. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    เที่ยวกานหญ่าย น่าหนุกจังงงง

20. jaturong03

2,084
    91
    48
    รวมรูปด้านบน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ธันวาคม 2009
  21. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    คันแดง..เหมือนรถผมเลยคราฟ..อิอิ
    ....น่าสนุกจัง.....

22. kku

772
    40
    0
    ถ่ายร่วมกับคุณรงค์เจ้าถิ่นครับ

23. เคยไปมาสองครั้งแล้วครับ หน๊าวหนาวขอบอก นอนแข็งเลย อิอิ ว่าจะไปอีกอ่ะ

24. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    ต้นปี 52 ที่ผ่านมา ผมก็พึ่งไปมาครับสวยงามมากและเย็นได้ใจจริงๆ.......

25. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไปแน่นอน

26. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เดี๋ยว ตาม ไป ครับ พี่ โต้ง .. :D:D

พี่รงค์ ปีใหม่รอ รับ ด้วย ...... แหะๆ ๆ ๆ ๆ :D:D:D

27. เอาอีกครับ

28. เก็บตกปีใหม่ม้ง.....วันและเวลาเดียวกันที่หมู่บ้านทับเบิก วันและเวลาเดียวกันครับ
    :cry::cry::cry::cry:
    เสียดายครับแม่บ้านสั่งห้ามเลยไม่ได้ไปร่วมสนุก น้องเลยเก็บรูปมาฝากให้ชมกันครับ

ต่อๆๆๆๆๆๆๆ

...........สุดท้ายนี้ขอสวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ ปลายปี 53 นีนัดกันดีๆๆๆ เจอกันที่ทับเบิกอีกครับนะครับทุกท่าน ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้