Merry X'mas @ Happy new year 2010

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 26 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เนื่องจากในวาระอันดีวันนี้เป็นวันคริสมาสของทุกๆท่าน
    รวมไปถึงวันปีใหม่ที่กำลังใกล้เข้ามาในเร็ววันนี้(ซึ่งอาจไม่มีโอกาส
    เข้ามากล่าวคำอวยพรได้ในวันนั้น)
    กระผมจึงใคร่ขอกล่าวคำอวยพรแด่ทุกๆท่านครับ

ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุขสันต์คิดสิ่งใดสมความปราถนา
    มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง การงานหน้าที่ก็ขอให้ทำได้ดีขึ้นๆไป
    การเงินไหลเข้าไม่ขาดมือ ความรักก็ขอให้รักกันยั่งยืนยงตลอดไป

และสุดท้านนี้ผมอยากจะขอกล่าวคำว่า
    Merry X'mas @ Happy new year 2010
    นะครับพี่น้องชาว Mazda 323&626 ทุกท่านครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ:D:D:D:D:D:D

2. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เช่นกันคร๊าบบบบบบบ

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ร่างกายแข็งแรงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รถแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้ำมันถูกลง(ซัก5บาทก็ยังดี อิอิ)

4. Pong+

Pong+ New Member Member

132
    1
    0
    ขอให้พี่ๆน้องๆ ชาว 323 และ 626 ทุกคน
    ประสบแต่ความสุข ความเจริญ มีความก้าวหน้าในชีวิต
    ทั้งเรื่องงาน แล้วก็
    เรื่อง กิ๊ก เอ้ยไม่ใช่
    เดินทางไปเที่ยวปลอดภัยนะ
    ครับ

5. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    พรุ่งนี้จะออกเดินทางไปภูเก็ตแล้วววววว ปีนี้น้องโนสวิ่งไปแปดหมื่นกิโลแล้ว:D

ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพทุกๆท่านนะครับ:D

6. pheera

pheera Member Member

46
    0
    6
    สุขสันต์วันเกิดครับ
    5555555555
    ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ครับพี่น้องชาวมาสด้า

7. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    ขอบคุณครับพี่

Happy New Year 2010 ทุกๆคนนะคร้าบบบบ

8. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    New year ทุก ๆ คนนะค๊าบบ ปีนี้ เชียงใหม่ ไม่หนาวเลยอะค๊าบบบ

ปล. แล้วพี่ตั้ม กลับมาวันไหนหรอค๊าบบบ

9. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    เพิ่งกลับจากภูเก็ตมา หนุกหนานๆ พรุ่งนี้ลุยงานต่อ:D

10. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนครับ

ปีใหม่แล้ว ขอให้ทุกคนมีความสุขมากกกกกกกกกกๆนะครับ

รวยๆ กันทุกคน ใครที่รวยอยู่แล้วก็ให้รวยยิ่งขึ้น

ใครที่ยังไม่รวยก็ขยันๆนะครับจะได้รวยๆ

ปล. ผมมาช้าไปรึป่าว คิดถึงทุกคนครับ ว่างๆไปนั่งกินข้าวกันมั้ย

---------- Post added at 16:29:30 ---------- Previous post was at 16:29:16 ----------

สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนครับ

ปีใหม่แล้ว ขอให้ทุกคนมีความสุขมากกกกกกกกกกๆนะครับ

รวยๆ กันทุกคน ใครที่รวยอยู่แล้วก็ให้รวยยิ่งขึ้น

ใครที่ยังไม่รวยก็ขยันๆนะครับจะได้รวยๆ

ปล. ผมมาช้าไปรึป่าว คิดถึงทุกคนครับ ว่างๆไปนั่งกินข้าวกันมั้ย

11. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    คิดถึงเหมือนกันพี่โอ๋ ว่างๆมากินซีฟู้ดที่สุราดไหมครับ กุ้ง-หอย-ปู-ปลา+น้ำจิ้มสุดยอด:D

12. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ไปแล้ว ไม่เห็นพาไป เชอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้