ขอแนะนำร้าน car care หน่อยครับ แถวรามอินทรา

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 9 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ชื่อ TAKO WORKS ครับ
    ตามแผนที่เลย เป็นร้านของเพื่อน เจ้าของรักรถเลยมาเปิดธุรกิจนี้

จะอยู่ตรงข้าม Lotus ครับ

ลองไปใช้บริการได้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2008
    GuTTuso ถูกใจสิ่งนี้
  2. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    มีโปรโมชั่นอะไรมั่งมั้ยครับ

3. thananonn

1,973
    34
    0
    มาอัพเดทหน่อยครับ :D
    วันจันทร์ไปเปลี่ยนกระจกหน้ามาใหม่ แล้วติด lamina 50 มา มันยังไม่สวย
    วันนี้เลยไป ให้เพื่อนติดมาใหม่ เอา หน้าใสเขียว หลังดำ ตามเพื่อนๆ ในคลับ
    แต่ลองดูหลังดำ มันมองยากเลยไปเอาที่ไม่ดำมากพอมองง่ายๆหน่อย

รูปต่อไป มาช่วยเพื่อนโฆษณาหน่อย
    ร้านติดร้าน 42/1 Header เลยนะครับ

คันนี้รถเจ้าของสวยมาก( แอบเม้าส์ เจ้าของมีรถแบบนี้หลายคัน )

ภาพยามเย็นๆ

ของซิ่งก็มีขายนะ

ไงใครใกล้ๆก็ลองไปใช้บริการได้นะครับ

4. Sboy

Sboy New Member VIP

58
    0
    0
    ตอนนี้ก้อมีในส่วนของการสมัครเป็น member ที่ 10 แถม 2 และ ส่วนลด 10-20% สำหรับ โปรแกรมพื้นฟูสภาพสีรถ และ ขัดชักเงาสีรถ อ้อ รวมถึงซักเบาะซักพรมด้วยนะคับ :D

ส่วนถ้าอยากได้ฟิล์มแบบในรูปรถแบงก์ เข้ามาคุย ที่ร้านเลยคับ ราคาพิเศษ

5. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    ผมไปล้างบ่อยครับร้านนี้ เยี่ยมดูแลดีครับ

6. Sboy

58
    0
    0
    ขอบคุณคับน้อง
    อ้อ inter มาแล้วนะ หลอดเหลื่ยม สภาพสวยมาก หนา 3 นิ้ว

7. pao300ce

pao300ce New Member Member

19
    0
    0
    ร้านนี้แนะนำเลยครับ ติดฟิลม์ก็ดี ล้างรถก็เยี่ยม
    ส่วนใหญ่เจ้าของดูแลงานเองนะครับ เชียร์ๆๆๆๆ :)

8. -=NonnYEG6=-

-=NonnYEG6=- New Member Member

1
    0
    0
    ดันหน่อยคร๊าบ.....

9. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18
    UP UP ครับ

10. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    พี่บอย แน่นอนครับ

11. Sboy

58
    0
    0
    ดัน ดัน ดัน
    ขอบคุณคับ

ว่างๆแวะมาเยื่ยมเยืยนได้ค๊าบ

12. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ว่าจะลองอยู่ มีเหล้าขายไหมคับดึกๆอ่ะ เคยสงสัยอยู่ 55

13. thananonn

1,973
    34
    0
    ข้างๆ กำลังจะเปิดร้าน อาหารของ ค่ายแกรมมี่ วันัน้ผมไปยังเจอ นักร้อง บูโดกัน เลย

14. Sboy

58
    0
    0
    มีค๊าบ
    หลอกสาวๆ มานั่งกินได้คับ
    เดี๋ยวผมนั่งกินเป็นเพื่อน :p

15. thananonn

1,973
    34
    0
    ดันนิดหน่อยนะครับ

16. Sboy

58
    0
    0
    เปิดให้บริการตามปกติ วันที่ 3 นะคับ

17. thananonn

1,973
    34
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ

18. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    พี่บอย เด๋วสอบเสดเด๋วเข้าไป เอานะ ยังไม่ลืมมม

19. Sboy

58
    0
    0
    ได้เลยคับ

20. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

แถวบ้านเลยนิ ยังไม่เคยเข้าไปใช้บริการเลย

อืมๆ วันนี้ว่างจะพยายามแวะเข้าไป เปิดถึงกี่โมงอะคะ:D

21. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    มีฟิล์มยี่ห้อไรบ้างครับ อยากเปลี่ยนเหมือนกันขับรถดึกๆแล้วปวดหัว ฟิล์มมานดำเหลือเกิน

22. Sboy

58
    0
    0
    เปิด 10 โมงเช้า - 4 ทุ่ม คับ

มีหลายยี่ห้อเลยคับ แวะเข้ามาเลือกได้เลย
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=8264586
    รายละเอียดตามกระทู้ข้างบนเลยคับ

23. Sboy

58
    0
    0
    ตอนนี้มีโปรโมชั่น แถมอบ Ozone ด้วยนะคับ

24. thananonn

1,973
    34
    0
    บอย มีคนสนใจ จะติดฟิลม์เขียวรอบคัน คิดเท่าไหร่

25. NOI_2001

NOI_2001 New Member Member

36
    2
    0
    :) เข้าไปติดมาแล้วครับพี่แบงค์ เขียวรอบคัน Mega shield ขอบคุณครับ

26. thananonn

1,973
    34
    0
    โห ทำเร็ว ไปเร็ว จริงๆ คนนี้
    สวยโดนใจไหมครับ น่าจะลงรูปให้ดู อิอิ

27. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    Lamina สีดำ รู้สึกเคยถามพี่ชายมาเหนว่ามีเบอร์เดียว

3บานหลังราคากันเองนี่ได้เท่าไรคับ อิ อิ ^ ^

28. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    ไปแอบใช้บริการมาแล้ว อิ อิ ล้างเยี่ยมมักมายคร้าบ เอิ๊กๆๆ
    ร่วมด้วยช่วยอัพคร้าบ

29. Sboy

58
    0
    0
    ขอบคุณค๊าบ ทุกท่าน
    ร้านเปิดให้บริการทุกวันนะคับ
    10.00 - 22.00

ส่วนเรื่องฟิล์มเข้ามาคุยที่ร้านได้เลย
    พิเศษ แน่นอน

30. thananonn

1,973
    34
    0
    UP 1 ที :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้