อวยพรปีใหม่ พี่ๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pk1, 30 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    ขอให้พี่ๆชาว ek มีความสุขมากๆนะครับ ปีใหม่นี้เดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุกนะ อย่าลืมนะครับ "เมาไม่ขับ" :)

2. kajima

kajima New Member Member

50
    4
    0
    ร่วมด้วยช่วยอวยพร ขอให้พี่ๆทุกท่าน ร่วมถึงเพื่อนสมาชิก EKGroup ทุกท่าน จงมีแต่ความสุข ร่ำรวยเงินทอง และอย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะครับ (ดื่มไม่ขับนะครับ).......

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอให้มีความสุขกันท่านนะครับ และรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยิ่งขึ้น

4. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    ร่ำรวยร่ำรวย

5. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    ขอให้ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว EK GROUP ทุกท่าน ขอให้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง การงานรุ่งเรือง ประสบความสำเร็จทุกประการ ตลอดปี 2553 ครับ

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    นี้ก็วันที่2 มกราคม 2553 แล้วขอให้พี่ๆekทุกท่านมีความสุขไม่เจ็บไม่ไข้กันทุกคนคับ และมีเงินมากๆเพื่อแต่งekกันต่อไปครับ

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รวยๆกันทุกๆท่านนะครับ

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เช่นกันนะคับ ขอให้มีความสุข สมหวังในหน้าที่การงานกันทุกคนนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้