มาแว้ว.........รูปมิตติ้ง 02/06/2007

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 4 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มาแว้วคร้าบ......................บรรยากาศ มิตติ้ง ประจำเดือน มิถุนายน 2550

เริ่มด้วยบรรยากาศชิวๆ มาถึงก็เจอ เจ้าเปา เจ้าหนุ่ม และก็เจ้าง้วน มาถึงก็ตั้งวงกันเลย

ซักพัก สมาชิกก็เริ่มทะยอยกัน มา ดูรูปเอาเองล่ะกันมาใครเป็นใคร.................;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2007
  2. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่เป้รูปหมดแล้วเหรอ

3. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ถ่ายไปตั้งเยอะได้แค่นี้เหรอค่ะพี่เป้ 555+++

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอโทษทีครับ พอดีมีประชุม ด่วน.........:sad:

อ้าว ...........มาต่อกันเลย

รูปแรก บรรยากาศ เริ่มตั้งวง และมีเพื่อนผม มาแจมด้วย ( ขับมิตซู สีแดง ที่เปิดเพลง แล้วเจ้าของบ้าน มาบอกว่า เบาๆหน่อยครับพี่.......อิ......อิ

รูป 2-5 ดูกันเอาเองล่ะกัน ว่า มากันมากหรือน้อย รถเกือบออกไปจอดนอกปั๊ม เพราะที่จอดรถม่ายมี อิ...อิ.

เป็นงัยล่ะ....................งงกันไปเลย............;) ...............;) ..............;)

5. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    รูปแรก บรรยากาศ ( รถ )

รูป 2 . นายหนึ่งทำอะไรอยู่ก็ม่ายรู้ รู้แต่ว่าปากนี่เคี้ยว ตุ้ย..ตุ้ย .......เลยม่ายเชื่อดูที่มือ ได้ หลักฐานยังอยู่ที่มือเลย ........อิ.........อิ........ส่วนคุณปู กำลังนั่งทำอารมณ์อยู่ แต่ม่ายรู้ อารมณ์ไหนนะ...........อิ......อิ

รูป 3-4 วันนี้นายโป่ง ม่ายได้มาคนเดียว เอาสมุนคู่ใจมาด้วย.....

6. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    คนเยอะจัง... เสียดายยมากๆๆ

7. moomol

797
    21
    0
    555555555++++ คลับเรารถมากันเต็มปั้มเลยที่จอดเต็ม พี่โอมต้องเปิดเลนล์ 3 อ่ะค่ะ เยอะแค่ไหน อิอิ

พี่เป้ขอแบบเสื้อด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

8. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ไม่ได้ไปอีกละ..............

9. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ถึงน้องมล จ๊ะ...................ใจเย็นๆหน่อยนะจ๊ะ รอแป๊บหนึ่ง ขอเวลาพี่ทำงานบ้างนะจ๊ะ ทุกวันนี้ก็จะโดนไล่ออกอยู่แล้ว ทั้งเฝ้าเว็บ รีไซค์ รูป โหลดรูป ก็กินเวลาไปทั้งวันแล้ว โดนเจ้านาย เขม้นแล้วครับ พี่น้อง ขอทำงานบ้างนะครับ ช่วงนี้ ก่อนที่จะไม่มีงานให้ทำ......:cry: .............:cry:

เอามาต่อที่บรรยากาศ มิตติ้งกันต่อเลย...........:cool:

เอาบรรยากาศรถไป ดูให้เก็บใจเล่น สำหรับ คนที่ม่ายได้มา.......:D ...............:D ............:D

เป็นอะไร ที่รู้สึกดีมาก ............:sad: ..............:sad: .............:sad:

10. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    คราวนี้เรามาดู อากัปกริยาต่างๆ ของคนกันมั่ง..........ดูเอาเองล่ะกัน

ว่าแต่ละคนดูในช่วงไหรกันแล้ว ( แอลกอฮอล์ล )

และพาหนะคู่ใจ ของน้องตั้ม & มล

ไว้เจอกันใหม่คราวหน้านะครับ กับเซอร์ไพร์ ต่างๆ อิ................อิ............ขออุบไว้ก่อน

คราวหน้ามิตติ้งใหญ่ของชาว Pickup Freedom Club จะไปโปรโมทคลับให้คนรู้จักกัน ว่ามีคลับนี้

อยู่ใน กทม. ด้วย.........:D ...........

เราจะไปกินกันที่ร้าน พฤษภา แถวพระราม5

รายละเอียด ต่างๆ รอสรุปจากคณะกรรมการ อีกครั้งครับ เดี๋ยวจะประกาศเป็นทางการ อีกครั้งครับ

ปล. ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่มา และท่านที่ติดธุระ ม่ายสามารถ มาได้ แต่ก็มีใจให้กับคลับเรา ขอให้

สมาชิกทุกท่านปฎิบัติ อย่างนี้เสมอไป คลับเราต้องโตขึ้น อย่างมี คุณภาพและศักยภาพในเร็ววันนี้แน่

*** ขอขอบคุณจากใจ อีกครั้งครับ **

11. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    บรรยากาศอบอุ่นเหมือนเดิมครับ ครั้งหน้ากราบเรียนเชิญทุกท่านเลยนะครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    รถเต็มปั๊มเลย

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เยอะ จัง

14. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เสียดาย................จัง

15. งวด นี้ คลับ เรา เอากันไป กี่ร้อยคัน อ่าคับ

16. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    คราวหน้าม่ะพลาด

17. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    คนเยอะขึ้น ทุก ๆ นะเนี่ย ไม่ได้ไปเลยเรา อิอิ

18. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    เสียดายจัง อดไป

19. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    พี่เป้ไม่ถ่ายรูปรถตู้มาด้วยอะครับ ............................ :D :D :D

20. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

อย่า เลย ๆ

มีมิทฯ ที ไร ญาติ ป่วย ทุก ที่

สงใส คราว น่า คงเปน น้าเขย น้องเมีย เพื่อนพ่อ

กษัตริย์ ตรัส แล้ว ไม่ คืน คำ

21. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ท่านพี่เป้ ถ่ายรูปรถผม เหมือน จิ๊กซอว์ เลยเนอะ ติดตรงนู้นนิด ตรงนี้หน่อย

แต่ ยังดีที่ ถ่าย รูปผม เต็มๆ 5555+

22. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ไม่มีรูปผมเลยอ่ะคับ... อิอิ

23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวว่างๆ เอารูปรถเดี่ยว มาให้ชมกัน

ขอทำงานก่อน !!

24. moomol

797
    21
    0
    o.k.ค่ะพี่เป้เสร็จภาระกิจเมื่อไรก็เอามาลงแล้วกันนะค่ะ (เดี๋ยวพี่เป้โดนไล่ออกแย่แน่ๆเลย)555+

25. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอบใจจ๊ะ...................เรื่องเสื้อยังม่ายรีบ ขอเรื่องสติ๊กเกอร์ให้จบก่อนนะจ๊ะ..!!

26. egg1779

egg1779 New Member Member

3
    1
    0
    club รถกระบะทำไม่มีรถเก๋งด้วยวะ

27. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ก็มรึง มาทำไหมล่ะ........................วะ.....................อิ...........อิ

ปล. ม่ายต้อง ตกใจ ครับพี่น้อง แค่มีคนมาป่วน..อ้ายเจ้าของคนขับรถสีแดงเน่าๆ.....:D ..............:D

28. moomol

797
    21
    0
    โอ๊โห.......ตกใจหมดเลย นึกว่าพี่เป้ว่าตั้ม 555555555555++++

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    55555555+

30. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    คราวนี้เรามาดู พาหนะคู่ใจ ของแต่ละคนล่ะกัน

เริ่มด้วย ของผม ล่ะกัน

ต่อด้วย ของเจ้าโป่ง.....ก็ง่วน อยู่กับหมา กับโทรศัพท์ เลย ม่ายค่อยได้กินเหล้าเท่าไหร่......:D

นายซิส เอารถที่ บริษัท มา.......แต่รู้สึกคราวนี้ มาจะม่ายค่อยได้กินเหล้าเท่าไหร่....มัวแต่คุยโทรศัพท์..:D

นายกิต ซึ่งเจอกี่ที กี่ที รถก็เงา เสมอ................อิ......อิ

นายตั้ม คราวนี้มากับรถเก๋ง B11 หัวใจ SR............:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้