สอบถามเรื่องกรจกมองข้างหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonpangya, 12 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    คือกระจกมองข้างผมด้านซ้าย มันใช้การในการเล็งหลังไม่ได้เรย มุมมันไม่ได้อ่ะครับเล็กด้วย

เเละผมก็ไม่อยากเปลี่ยน ตัวโคมมันอ่ะครับ เลยอยากถามว่า ด้วยขนาดเเผ่นกระจกที่เท่าเดิม

เราสามารถตัดกระจกให้มันเป็นนูน ๆ ได้ไหมครับเผื่อจะได้มุมกว้างขึ้นอีก

2. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    ซื้อ ที่เป็นกระจก กลมๆที่เป็นของแต่งมันก็นูนๆที่เขาเอามาแปะที่กระจกมองข้าง นะพอจะได้ไหม คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้