ขอคำแนะนำหน้าตัดบาง B13 ตัวนอก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kasaphol, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kasaphol

Kasaphol New Member Member

23
    0
    0
    NV ตัวน้อยของผม ต้องการเปลี่ยนกันชนใหม่ เกิดอุบัติเหตุนิดหน่อยกันชนแตก ผมโทรถามเชียงกง หน้าตัดบาง B13 ตัวนอก บอกว่าราคาอยู่ 8000.- แพงหรือถูก ขอคำแนะนำหน่อยครับ ถ้าใครมีก็โทรมาบอกได้ครับ 08-6147-3883 ป๋องครับ ขอบคุณ ด่วนด่วน....

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    หน้าเดิมเป็นตัวไหนครับ
    ไฟเบ้าหรือไฟยาวครับ
    ผมว่าตรงรุ่นมันดีกว่านะ
    มีทั้งไฟเบ้า ไฟยาว wingroad เซียงกงเพียบ
    จะให้ง่าย ก็ ตาเบิ้ม บริการ ครับ
    มีทุกอย่าง
    หน้าตัด B13 เอามาเฉพาะ กันชน ก็ พอคับ
    ไฟหน้ากับกระจังไม่ต้องเอามาครับ

:)

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ตามคุณเก่งเลยครับ
    ...อิอิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้