ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Black Coupy, 30 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Black Coupy

Black Coupy New Member Member

78
    0
    0
    ใครพอมีฝากระโปรงท้ายไม่ใช้จะขายบ้างไหมครับ คนที่ทำฝาเคฟล่าเเล้วไม่ใช้พอมีไหมครับ พอดีรถไปโดนชนท้ายมาครับ

ถ้ามีจะขายโทรมาหน่อยนะครับ ช่วงนี้อาจไม่ได้เข้ามาเช็คที่นี่ครับ

เอ 085-061-8888

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    โห เสียใจด้วยนะคับ แสดงว่าเบิกศูนย์ ไม่ได้ช่ายรึป่าวคับ หรือแพงมากอะคับ

3. Black Coupy

78
    0
    0
    ของ0ก้อ7-8พันครับ เลยลองหาของมือ2ดูก่อนครับ

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เรื่องนี้ต้องพี่บุคเลยงับ

5. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    โหงานเข้าเลยดีนะคับที่ไฟท้ายไม่เป็นไร

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อืม ดีแล้วที่ไฟท้ายไม่เป็นไร ไฟท้ายหายากกว่าแยะ :)

7. EK8155

EK8155 New Member Member

183
    12
    0
    เซงแทนเลย แล้วไม่มีประกันหรอครับ

8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

9. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ประกันว่าไงบ้างครับเนี่ย?? เอาใจช่วย

10. Black Coupy

78
    0
    0
    ไฟทับทัมด้านขวาก้อเเตกครับ คู่กรณีมีประกันของวิริยะ แต่ผมไม่อยากซ่อมอู่ประกัน ก้อเลยเอาเงินมาจากวิริยะ เเล้วหาซ่อมเอง เซ็งครับ จอดติดไฟแดงอยู่ดีๆ ก้อโดนชน เฮ่อออ ใครมีเบาะแสฝาท้ายรบกวนหน่อยนะครับ เบิกใหม่เเพงได้ใจเลย

11. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เดียวถ้าเจอ จะโทรหานะครับ พี่เอ

รถกลับมาหล่อไวๆนะครับ

12. Black Coupy

78
    0
    0
    ขอบคุณครับบาส

พอตัดสินใจจะเบิก0เเล้วเพราะขี้เกียจรอเเล้ว ม่ายยมีรถใช้ ก้อปรากดว่าไม่มีของอีก ต้องรอสั่งเมกาอีก2เดือน ทำไมชีวิตมันจะเศร้าขนาดนี้ ไอ้คนที่มันขับรถประมาทมาชนเรา เค้าจะรู้บ้างไหมว่าทำคนอื่นเดือดร้อน เฮ่ออออ ขอระบายหน่อยครับ โทดทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้