ใครมีเพลง Moon over the castle ของ GT4 อยู่บ้าง

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย ElectroRCDC, 19 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    จำไม่ได้ว่าใครเคยปล่อยไฟส์มาให้ ไม่ได้เข้าเว็บนี้มานานมาก จำได้ว่าเคยส่งให้ทาง msn รบกวนช่วยส่งไฟส์อีกครั้งด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  3. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    เป็นเพลงเปิดตัวGT4 ใช่ปะคับ

4. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    เป็นเพลงเปิดตัวตั้งแต่ GT ภาคแรกแล้วครับแต่ปรับปรุงทำนองมาเรื่อยๆ ภาคนี้เป็นโอเปร่าไปเลย

5. Tunza!

645
    4
    0
    มันเป็นโอเปร่าแค่ช่วงแรกอะครับ ที่ผมชอบ ชอบช่วงหลังมากกว่า ช่วงที่เป็นเพลง Intro ของภาค 1 เลยอะ

6. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เพลงนี้หลายเวอร์ชั้นจริงๆ

7. Tunza!

645
    4
    0
  8. KNoTTo

KNoTTo Member Member

45
    0
    6
    ผมมี ost. album ตั่งแต่ภาค 2 มาเลยอ่ะคับ ของภาคยี่ปุ่นน่ะ เอาเมะ ๆๆๆ แต่มีไม่ครบทุกเพลงหรอกน่ะ มีแต่เพลงเด่น ๆ อะคับ ยิ่งภาค 4 เพลงมันเยอะจิง ๆ เยอะโคตรรรรร

ผมชอบเพลงไตเติ้ลของภาค 3 ทุก เวอชั่นเลยคับ เพราะทุกอันเลย
    ยี่ปุ่น moon over the castle A spec mix ช่วงแรกจะออกแนว heavy สั้น ๆ
    เมกา are you gonna go my way? ของ lenny kravitz เดิมชอบเค่าอยู่แล้วด้วย อันนี้ remix พิเศษให้ GT โดยเฉพาะ อยากได้!!!!
    ยุโรปก็เพราะ ชอบเหมือนกัน จำชื้อเพลงไม่ได้ ที่ท่อน hook มันจะร้องว่า all by myself - -

แต่ถ้า moon over the castle ที่เพราะที่สุดผมว่าภาค 2 น่ะ ในเพล 1 อ่ะ ยาวที่สุดด้วย จะแนบไฟลล์ในนี้มันก็ใหญ๋ ๆ ทั้งนั้นเลย มีเวปฝากไฟลล์อันไหนเจ๊ง ๆ มั่งอะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 เมษายน 2007
  9. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    ใช่ๆ ของภาคA-Apecมันส์มาก กีต้าร์โซโล่กระจาย ซาวน์ดก็แบบดิบๆดี

ส่วนของภาค2หรือ4จะออกเนี้ยบๆหน่อย
    ชอบฟังเวลาขับรถเร็วๆ ฟังแล้วโคตรคึก

10. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
  11. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ภาคไหนก็ไม่รู้...

12. angel_evil

angel_evil New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ รอไม่ไหวหรอคะ ลงเองเลย 555

13. Tunza!

645
    4
    0
  14. nOxIeS

650
    31
    28
    จัดให้ครับ :D

15. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    thank ขอบคุณครับ

16. Tunza!

645
    4
    0
  17. Tunza!

645
    4
    0
    มีของ GT5 HD เปล่าครับ ไม่มีเกมส์เล่น แต่ก็อยากลองฟังดูอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้