ใครๆๆไม่ค่อยเข้าเวปRCWมานาน เพราะติดงานยุ่งๆทุกวัน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 10 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมไม่ค่อยเข้าเวปนี้มานานๆทีๆ บางทีเข้าเวปบ้าง เพราะไม่มีเวลาเข้าเวปและติดงานยุ่งทุกวันเลย :eek::eek::eek:

ถ้าว่างๆๆเข้ามาดูเวปบ้าง

แล้วมีใครไม่ค่อยเข้าเวปนี้บ้างไหมครับ

CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    คนที่ไม่ค่อยเข้าเลยมาตอบไม่ได้ครับ ผมเข้าบ่อย มาตอบครับ

3. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ว่าง เมื่อ ไหร่ ก็ เข้า มา คุย กัน นะ ค๊า

อยู่ ตรง นี้ ไม่ ไป ไหน หรอก ค๊า

^___________^

4. ผมเข้าบ่อยครับ.....
    ส่วนใหญ่จะอยู่หน้าซื้อ-ขายซะมากกว่า
    ชอบดูรถคนอื่นเค้าอ่ะครับ......เหอๆๆ

5. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ไม่ได้เข้าเวปนี้ มี2เหตุผลเนื่องจากไม่ว่างกับไม่มีเน็ตล่ะครับ :D

6. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    เพิ่งกลับมาเล่นเวนนี้ป็นวันแรกนี่แหละ หลังจากไม่ว่างมา 2 อาทิตย์

7. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ไม่ค่อยได้เข้า เข้ามาก็เล่นได้ไม่กี่นาทีต้องออกเพราะ เพิ่งเสดจากงานแต่งงาน อิอิ

8. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ว่างก็ต้องเข้าอะคับ...

9. ผมก้ไม่ค่อยได้เข้า ไม่ว่างเลย

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เข้ามาทุกวันคับ ไม่ได้เข้า เหมือนขาดอะไรไปคับ

11. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เข้ามาประจำเลยครับ
    ลองแล้วดีจึงบอกต่อ 555+

---------- Post added at 22:36:36 ---------- Previous post was at 22:36:17 ----------

เข้ามาประจำเลยครับ
    ลองแล้วดีจึงบอกต่อ 555+

12. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    เข้ามาทุกวัน ชอบมาอ่านแต่ไม่ค่อยได้โพส

13. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ทุกวันเป็นส่วนใหญ่ วันไหนหายไป คือ ติดงาน

14. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    เข้าทุกวัน ไม่ได้เข้าลงแดง อิอิ

15. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    เข้าทุกวัน

เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตไปแล้ว สำหรับ Racing forums + MSN :D

16. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    เหมือนกันเลยครับ กลางวันนี้แทบไม่มีเวลาเล่นเลย ต้องอาศัยหลังเลิกงาน ไม่ก็วันอาทิตย์ หรือดึกๆ เหมือนตอนนี้ :D :D

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เหมือนยาเสพติดเลยอะ เป็นอันต้องเข้า เปิดคอมปุ๊ปต้องจัดสักหน่อย

18. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมเข้ามาเวปทุกตอนดึก แต่เปิดเวปนานจังเลยเหมือนเต๋านี่หว่า อิอิอิ และมีคนเข้ามาเวปเยอะมากทำงานเวปหนักด้วย แล้วมาแทนเล่นตอนเช้าๆมากๆ ทำให้เปิดเวปเร็วดี

19. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เข้ามาเล่นทุกวันอะคับ ส่วนใหญ่ก็อยู่ใน Racing Forum กะ บอร์ท Club-Team ตัวเอง

20. aumrocky

aumrocky Member Member

63
    10
    8
    ทำงานมาเหนื่อยๆต้องเข้ามา relax ซะหน่อย

21. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ไม่ค่อยได้เข้าเหมือนกันครับ

นี่ก็เพิ่งกลับมาจากงาน Automechanica ที่เซี่ยงไฮ้

ไปมาอาทิตย์นึง เหนื่อยมากๆครับ :)

22. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    เข้าได้ทู้กกวัน ไม่รู้เพราะอะไรหาเหตุผลไม่เจอ

23. มีช่วงนึงหายไป.....

เนื่องจากติดภาระกิจฟิชโช่ อยุ่เกือบสองปี

แต่อยู่มีวันนึง...ก้ได้พบกับพี่เซฟA31คันนึง

จึงได้กลับมาเป็น RCW Addict อีกครั้ง....

วันนึงเข้าไม่รู้กี่รอบ YoY

24. มีช่วงนึงหายไป.....

เนื่องจากติดภาระกิจฟิชโช่ อยุ่เกือบสองปี

แต่อยู่มีวันนึง...ก้ได้พบกับพี่เซฟA31คันนึง

จึงได้กลับมาเป็น RCW Addict อีกครั้ง....

วันนึงเข้าไม่รู้กี่รอบ YoY

25. ไม่ได้เข้าเพราะ ใช้ Fire Fox แล้วมันชอบเออเร่อ

26. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เข้าไม่บ่อย แต่เข้าทุกวันครับ อิอิ

27. KayRacing

KayRacing New Member Member

95
    1
    0
    แอบเข้ามาหาข้อมูลเพื่อใส่เว็บตัวเองครับ เพราะกำลังทำเว็บเล็กๆอยู่เว็บหนึ่งเพราะความชอบส่วนตัวอยากลองวิชาที่มีมา

28. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    RelaX ไปทางไหนหร๋อ ? ? ?

29. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D

30. corona ในตำนาน

corona ในตำนาน New Member VIP

32
    0
    0
    เข้าบ้าง เพราะเนตไม่ค่อยแรง เวบตัวเองยังไม่ค่อยได้เข้าเลย 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้