สุโขทัย ร้อนใช้ได้

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 31 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไม่มีอะไรทำเลยที่สุโขทัย

อากาศตอน เที่ยงๆ พอๆกับกรุงเทพเลย ร้อน :mad:

แต่ตอนกลางคืน ไม่เปิดแอร์ก็หนาวมาก :eek:

เพื่อนๆ อยู่ไหนกันบ้างครับ

สวัสดีปีใหม่ ครับ

2. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อยุ่ กทมงับ

แต่ถ้าจาให้ดี ต้องไปอยุ่ในใจสาวๆง๊าบๆ

จา ร้อน วูบวาบ อิอิ

3. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เก่งที่สุดคือหาเรื่องใส่ตัวชิมิเบส

4. thananonn

1,973
    34
    0
    เออเยี่ยมเบส เป็นผู้ชาย อย่าได้แคร์สื่อ

เจ้าชู้เข้าไว้ :D

5. thananonn

1,973
    34
    0
    กลับมา กรุงเทพ ละครับ :D

6. be-ing

be-ing New Member Member

42
    1
    0
    เปงเด็กสุโขทัยหรอคับ.........ผมก็อยู่สุโขทัยเหมือนกันคับ

7. newzuza

newzuza New Member Member

22
    0
    0
    เจอกันอีกแล้วนะบี

8. thananonn

1,973
    34
    0
    ขอโทษทีครับ ที่ผมจำคุณไม่ได้ :confused:

ช่วยแนะนำตัวหน่อย เราเจอกันอย่างไง

จะได้ นัดเจอกันบ่อยขึ้น ถ้ามีโอกาส

-------------------------------------------------------------------

ผมคนกรุงเทพ แต่พอดีน้าสาว แต่งงานย้ายไปอยู่นั้น
    ปีใหม่ ทุกปีเลยขึ้นไปเที่ยว อยู่ อ. สวรรคโลก ครับ

อยากบอกว่า สุโขทัย นีสงบเงียบดี (เงียบมาก)
    วันที่ 1 ก็ไปตักบาตรที่ รร คนมาตักบาตรกันเยอะมาก

สาวๆ สุโขทัย น่ารัก เยอะเหมือนกัน :D

9. newzuza

newzuza New Member Member

22
    0
    0
    อีกคนหนึ่ง ถามไม่ใช่หรอ
    ส่วน ของเรานะ ถามบี coupeสี เทาๆ
    สงสัยเค้าจัยผิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้