มีน้อง Club Si เอารถมาจอดฝากไว้ที่ระยองครับ (Pic)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย So_EK, 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    จะดูแลให้อย่างดีนะครับ

เด๋วจะมาอัพรูปให้เลื่อยๆนะครับ

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ขอบคุณคร้าบบ
    ว่าแต่จะแปลงร่างไปเป็นอะไรน้อออ.....รอชมนะครับ :D

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    กลับสีแน่ๆ งานนี้เนียนแน่นอน :)

4. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ว่างๆวิ่งลงไปดูตัวจิงที่ระยองดีกว่า...อู่นี้สุดอยู่แล้วคับ

5. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    พี่โส คับ ไม่ทราบว่า กันชนหน้า แบบในรูป เบิกใหม่ ราคาเท่ารัยหรอคับ ปี 99 คับ พอดีของผม กิบล๊อก มันหัก ต้องเบิกใหม่อะคับ

เดียวนี้เข้าเวป RZ ไม่ได้เลย อดไปส่องที่คลับบูรพาเ เลยอะ อิอิ

6. So_EK

4,677
    245
    0

กันชนหน้าเบิกศูนย์ใหม่ประมาณ 2700 ของใต้หวันประมาณพันนึงครับ

RZ กำลังอัพเซิอร์เวอร์ครับคงจะไกล้เสร็จแล้วหล่ะหลายวันแล้ว รออยู่เหมือนกันครับ

7. แหม....กลับสี เปลี่ยนกันชนใหม่ซะด้วย รถใครหว่า เด๋วว่าง ๆ แว๊บเข้าไปดูหน่อยก็แล้วกัน

8. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ระวังตอนกลับจำรถตัวเองไม่ได้นะครับ อู่นี้เป็นมาหลายคันแล้ว..เข้าไปทีไรออกมาอย่างกะคนละคัน

9. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    รอชมงับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ช่ายๆ เห็นหลายคันแระ ยิ่งน้องใหม่สีน้ำเงิน ที่ผมชอบแอบไปส่อง

ขอบอกงาม มากๆ

(เพราะรถสีเดียวกัน แอบอิจฉา อิอิ) ไม่รุ้เมื่อรัยจะเปงแบบนั้นบ้างจัง

11. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ไอ่กายเหรอออ

12. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ... โอ้ แปลงหน้าใหม่ แล้วก็ ทำเหลือง หรอครับ

13. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    อู่นี้ออกมาหล่อทุกคันเลย

14. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    รอชม งามแน่ๆ ระดับพี่โสซะอย่าง

15. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    กว่าจะเสร็จ เหล้า หมดเป็น ลัง

16. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    หวัดดีคับพี่กาน ก๋วยเตี๋ยวเป็ดอร่อยมากๆพี่ ไว้เจอกันอีกครับ ระยองฮิ...

17. cvc type R

367
    9
    0
    ช่ายแล้นพี่เอก ผมเอง

18. honeydew

honeydew New Member Member

65
    2
    0
    พี่ครับ อยากรบกวนขอกระทู้ที่มีรูปการทำรถของที่อู่นี้หน่อยนะครับ
    อยากได้เอามาดู ประกอบ ครับ ขอบคุณครับ

19. So_EK

4,677
    245
    0
    ช่วงนี้บร์อดเดี้ยงอยู่ครับ คงจะไกล้เสร็จเร็วๆนี้ เดี้ยงมาหลายวันแระ เด๋วบร์อดคืนชีพเมื่อไหร่จะเอามลิ้งมาให้ชมครับ

20. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    จัดไปงับๆ สวยสุดคันที่ออกมาจากพี่โส ^_^

21. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    หล่อๆ ออกมาอีกคันแล้ว

22. So_EK

4,677
    245
    0
    วันนี้แว๊ปไปอู่มา เริ่มรื้นแล้วครับ

23. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ปูเสื่อรอชมครับ

24. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    โปรเจ็กต์น้าเิริง เริ่มแล้ว :D

25. cvc type R

367
    9
    0
    ขอบคุณมากครับ พี่โส สำหรับรูป รบกวนด้วยนะคับ รอคอยการอัปเดทต่อไป ...

26. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    แอบมาดูรถน้องชาย จัดชุดใหญ่เลยนะ

27. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    พี่โสครับ rz-racingzone ต้องสมัครใหม่เลยหรอครับ
    ปล.วันก่อนนู้นไปกินเกี๋ยวเตี๋ยวมาตรงแถวบ้านเจ้าของรถอร่อยมาก

28. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    มาแอบดูชุดใหญ่คับ ^^

29. So_EK

4,677
    245
    0
    กำลังแก้ไขอยู่ รอแปีปครับ

ก่อนปีใหม่นี้ ได้หล่อแน่ ๆ พี่เริงคอนเฟิร์ม 555+ ไม่รู้เมื่อวาน
    คืบหน้ามั่งป่าว เจ้าของอู่มัวแต่มานั่งกินเบียร์ที่สนามพีระกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้