ที่สมุทรปราการมี team รถตระกลู KE ยังคับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ชุติพนธ์, 16 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
    แนะนำตัวคับ ชื่อ เอส คับ KE 70 เหลี่ยมใหญ่
    อยากทราบคับ ที่สมุทรปราการมี team รถตระกลู KE ยังคับ

2. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0

ไปกะผมมั้ย
    วันศุกร์นี้กะจะ Meeting ย่อมๆ ฝั่งธน
    ปั๊ม ปตท จิ๊ฟฟี่ วงแหวน- กาญจนา ฝั่งวิ่งมาบางแคครับ

3. ชุติพนธ์

40
    0
    0
    ดีคับ แต่ศุกร์นี้ติดต้องไปเชียงใหม่คับ

4. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    แง่วๆๆๆ

5. ARTKE70

ARTKE70 New Member Member

8
    0
    0
    ผมอยู่สมุทรปราการ เหมือนกันคับ ขับ ke70 อยู่ สีครีม
    อยู่แพรกษา คับ ชื่อ อาร์ตนะคับ อยากสร้างทีมสมุทรปราการ เหมือนกันจ้า

6. ชุติพนธ์

40
    0
    0
    ดีคับเห็นด้วย

7. Fluke_TT

Fluke_TT New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับอยู่แถวๆแยกเทพาฯ ถ. ศรีนครินทร์ DX เหลี่ยมใหญ่สีครีม รายงานตัวครับ อยากให้รวมกับเป็นกลุ่มก้อนเดียวกันครับ
    ว่างๆก็โทรมาคุยกันครับ ฟลุค 089-1300681

8. ชุติพนธ์

40
    0
    0
    ดีคับ คุณฟลุค

9. ชุติพนธ์

40
    0
    0
    ผมอยู่ วัดด่านคับ เหลี่ยมใหญ่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้