อยากทราบโค้ดสีดำของคูเป้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย aukpr, 1 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    พอดีรถได้มาสีมันลอกที่กระจกข้างครับเลยต้องทำสีใหม่ จึงอยากทราบโค้ดสีดำครับว่าเป็นตัวไหน ใช่ NH-592P หรือเปล่าครับ

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เทียบสีเลยครับ ชัวร์กว่า ถอดฝาถังไปให้ร้านที่รับผสมสีเช็คให้

เพราะบางทีถ้ารถทำสีมา มันจะไม่ดำเงาธรรมดา อย่างของผมมันผสมมุกน้ำเงินด้วย ต้องส่องกับแสงแดดถึงจะเห็น

3. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    เหมือนรถผมเลยครับ ดำ รูไซด์ น้ำเงิน
    ได้มาก็เป็นแบบนี้เลย อยากรู้เลขสีเหมือนกันครับ

4. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
  5. newzuza

newzuza New Member Member

22
    0
    0
    ผมก็ดำอมน้ำเงิน อยากรู้เหมือนกันคับ

6. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    สมัยก่อนมีบอกอยู่ที่ รวมกระทู้สารพัดประโยชน์อยู่ แต่ลิ้งมานตายไปสะและ

7. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    ดีรถแล้วหรือครับ ยินดีด้วย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้