เบรค Brembo DC 5

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย takuro, 1 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. takuro

takuro New Member Member

78
    6
    0
    คือตอนนี้ใช้ดุม DC 2 98 กะ ล้อ DC 2 98 ถ้าผมจะเอา เบรค Brembo DC 5 มาแปลงใส่จะได้ไหมครับ จะใช้จานเดิมๆ หรือต้องเอาจาน DC 5 มาด้วยไหมครับ ขอบคุณครับ

2. ken_s

ken_s New Member Member

31
    1
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ

เอาเบรคของ R32/33 มาใส่กับจานเดิมได้ไหมครับ
    แล้วต้องแปลงเยอะไหม

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอฟังด้วยคนครับ

4. Jui_Automotive

Jui_Automotive New Member Member

12
    1
    0
    ^^

เคยเห็น Ek เอามาใส่นะครับ

ทำสีฟ้า เป็น Spoon ไปเลย แปลงอ่ะแปลงได้

แต่จะแปลงเยอะขนาดไหนม่ะรู้ คร๊าฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้