พอดีเจอ nx ที่ทำงาน เลยถ่ายมาให้ชมกัน

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย pek_photo, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ขออนุญาตเจ้าของรถด้วยนะคร้าบ

2. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    สวยครับ เหมือนโคมไฟข้างในจะไม่ใช่ของเดิมๆ มันด้วยนะครับ

3. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    แปลก ดี ครับด้านหน้า

4. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ทำให้หน้าแปลกไปเรยเนอะครับ หุหุ
    แต่ก็ดูเฉพาะไฟหน้าผมว่าได้อารมณ์รถอเมริกันนะ รุ่นไหนสักรุ่นน้าา เหอๆๆ
    ที่ไฟหน้ามันจะตัดๆหยั่งงี้ แล้วก็มีรูปเหมือนเหยี่ยวบนฝากระโปรงอ่ะครับ
    เอ...รึว่าจำมาจากในหนังหว่าา เหอๆๆ

---------- Post added at 21:00:01 ---------- Previous post was at 20:59:46 ----------

ทำให้หน้าแปลกไปเรยเนอะครับ หุหุ
    แต่ก็ดูเฉพาะไฟหน้าผมว่าได้อารมณ์รถอเมริกันนะ รุ่นไหนสักรุ่นน้าา เหอๆๆ
    ที่ไฟหน้ามันจะตัดๆหยั่งงี้ แล้วก็มีรูปเหมือนเหยี่ยวบนฝากระโปรงอ่ะครับ
    เอ...รึว่าจำมาจากในหนังหว่าา เหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้