Photo Meeting ClubNX ณ ม.สาริน 26-12-2009

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ตอนไปถึงก็คิดว่าจะไม่ใคร มาซะแล้ว

นั่งรอ ร๊อ รอ จนพระอาทิตย์ตก นั่งดูพระอาทิตย์ แบบเหงาๆ

ก็เลยเก็บภาพบรรยากาศสถานที่มาฝากครับ

2. photo_boya

926
    0
    0
    รูปนี้ก็ เหล่า เพื่อน พี่ น้อง ที่มาร่วม มิตติ้งครับ อาจจะไม่ค่อยชัดนะครับ เพราะว่ามืดแล้ว

มาด้วยกันทั้งหมด 7 คัน แต่ในรูปขาดรถพี่วัฒน์ครับ (มิตติ้งคราวก่อน ยังรักเครื่องเดิม รอบนี้เป็น SR ซะละ อิอิ)

3. photo_boya

926
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ลงรูปซ้ำ มุมเดิมไปนึงใบครับ

4. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    สวยมั่กครับ เพ่
    ขอบคุณ เรื่องสติ๊กเกอร์ครับ

เออ...ไปเดินคลองถมได้ไรมั้งอะครับ

5. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    ขอบคุณพี่วัฒมากครับเรื่องสวิทแอร์

6. namay

namay New Member Member

21
    0
    0
    สวัสดีครับผมเมย์..น้องใหม่ครับ..
    อยากมีสติ๊กเกอร์บ้างครับ..
    ต้องทำงัยค่าใช้จ่านเท่ารัยครับ..
    อยู่แถวหนองจอกครับ..
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ..

7. วันสังสรรค์

เพิ่งไปสังสรรค์ครั้งแรก รู้สึกถึงมิตรภาพ และความรู้ใหม่ ๆๆ รวมถึง อะไหล่และการหาแหล่งอะไหล่ รวมถึงร้านในการดูแลและซ่อมเครื่องยนต์สำหรับรถที่เป็นที่เรารักครับ

8. first_mayri

239
    0
    0
  9. photo_boya

926
    0
    0

ได้กางเกง กับหนัง...........DVD 10 เรื่องครับ

และที่สำคัญ ได้คนหน้าบู๊ดนั่งมาบนรถด้วยอีกคน 555

10. photo_boya

926
    0
    0
    อันดับแรก ต้องมีใจครับ

หากมีสติ๊กเกอร์ แต่ไม่มีใจ สติ๊กเกอร์ก็คงไม่มีความหมายครับ

11. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    แจ่ม ทุก คันเลยวิว ก็สวย ครับ ตากล้องใช้กล้องไร ครับ...

12. first_mayri

239
    0
    0
    โดนใจมั่กๆ

13. photo_boya

926
    0
    0

ผมใช้กล้องตระกูล Niks ครับ ตั้งแต่เริ่มใช้จนถึงปัจุบัน

รุ่น หลวงประทาน อิอิ ใช้ของหลวงครับ

14. photo_boya

926
    0
    0
    อยากบอกว่า สุราษ กระบี่ หนาวมากกกกกกกกกกกกกกกก

ขับรถมาตั้งแต่เมื่อคืนมาถึงกระบี่ประมาณ 7 โมง ( ยังไม่ถึงบ้านเลย อีกประมาณ 3 ชม.ถึงบ้าน)

เกิดอุปสรรคที่ไม่เคยเจอใน กทม.

หมอกลงหนามาก ระยะไกลสุดในการมองเห็น ไม่เกิน 5 ม. จนถึงมองไม่เห็นถนนเลย

อยากได้ไฟตัดหมอกอีกแล้วครับ ต้องขยันเดินเหมือนพี่ตี๋ ถึงจะได้ของ

15. first_mayri

239
    0
    0
    โหเดินทางไกล ระวังสุภาพนะครับ
    ผมเองก้อ ไปเพชรบูรณ์ เหมือนกาน(บ้านแฟน)
    ยังไงเด่วจะเอารูปมาให้ดูอิอิ

16. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    เดินทางไกลดีครับ

17. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ขับรถดีๆนะครับ

18. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    เที่ยวปีใหม่กันทุกคนเลยแฮะ
    ส่วนผมเนี่ยสิ ต้องอยู่บ้านอ่านหนังสือเตรียมสอบโทวันจันทร์นี้........

สอบเสร็จ จะไปทำแอร์ ติด Meter วัดอุณหภูมิ
    ไปวันไหนแล้วจะโทรไปบอกนะ First

19. ขับไปเชียงรายมา

ปีใหม่ขับรถไปเที่ยว เชียงราย เชียงแสน สามเหลี่ยมทองคำ แม่สาย อากาศเย็นยะเยือกแต่เป็นเฉพาะช่วงเช้าครับ เจอ NX ระหว่างทาง 3 คัน สีเหลือง สีขาว สีดำ ในตัวเมืองลำปาง กับระหว่างเส้นทางไปเชียงราย

20. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ในที่สุดก็ไม่ได้ไปอีกจนได้ เห้อๆๆ น่าเสียดาย
    แต่สถานที่นี้เคยไปแล้วครั้งนึงครับจำได้ๆ อิอิ
    บรรยากาศดีมากค้าบ รูปที่ถ่ายมาก็สวยมากครับ
    ^ ^

21. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ในที่สุดก็ไม่ได้ไปอีกจนได้ เห้อๆๆ น่าเสียดาย
    แต่สถานที่นี้เคยไปแล้วครั้งนึงครับจำได้ๆ อิอิ
    บรรยากาศดีมากค้าบ รูปที่ถ่ายมาก็สวยมากครับ
    ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้