ภาพไปเที่ยวสังขะบุรี

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    (ไม่ค่อยชัดcaptureมาจากvdo)

2. soda_za

518
    5
    0
    ภาพวิวบนเนินช้างศึก ฐาน ตชด. ติดกับฐานทหารพม่าเลย

3. soda_za

518
    5
    0
    บรรยากาศวัดวังวิเวการาม ที่เก็บสังขารหลวงพ่ออุตตมะ และพระขาว(สร้างจากหยกขาว)

4. soda_za

518
    5
    0
    เก็บตกจ๊า.. 31 ธันวาคม 52 ถึง 2 มกราคม 53 รวมระยะทาง ปทุมฯ - ทองผาภูมิ - สังขะบุรี - บุรีรัมย์ (บ้านภรรยา) - ปทุมฯ 1500 กิโลเมตร หมดค่าแก๊ส 1550 บาท

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผมเคยไปถึง แค่ตัวเมืองเองครับพี่ ชอบวิวมากๆ ครับ
    อยากไปวัดหลวงพ่อมาก แต่ยังไม่มีโอกาสคับ อิอิ

6. soda_za

518
    5
    0
    รองไปสักครั้งซิครับแล้วจะติดใจ ขอบอกว่าถนนขับมันส์ สถานที่โคตรสวย(ไม่แพ้เหนือเลย):D

7. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    วิวสวยมากคับ

8. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    บรรยากาศ หนาวไหมครับ มีให้พระท่านให้พรด้วย..ท่าทางบุญเยอะนะครับเนี่ย...

9. soda_za

518
    5
    0
    ช่วงที่ไปอากาศไม่หนาวครับฝน (เย็นแบบเครื่องปรับอากศ) แอบผิดหวังนิดๆ แต่อย่างอื่นไม่ผิดหวัง:)

10. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อ้าวไม่หนาวหรอกหรือ...น่าเสียดายเน๊อะ... ได้ไปค้างคืนที่ไหนหรือครับ..กางเต๊นท์ หรือว่า รีสอร์ท อ่ะคับ...

11. soda_za

518
    5
    0
    กางเต๊นท์ครับฝน (ลูกชายชอบ) ที่รีสอร์ทเพื่อนตรงน้ำพุร้อนหินดาดก่อนถึงทองผาภูมินิสนึง ตอนเช้าๆอากาศดีมากครับ:D

12. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    แนะแนวผมบ้างสิครับ..อยากไปบ้าง..ช่วงเน้ บ้ากางเต้นท์อย่างแรงครับพี่...
    เนี่ย กุมภาเนี่ยจะไปเพชรบูรณ์ ขึ้นเขาค้อ....ครับผม...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้