________________ใครมี รูปรถสีดำด้านบ่างพอดี อยากเหนแบบสี มากครับใครมีสี ด้านสวยๆช่วยโพส ทีอยากได้เทร

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย u5216381, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. u5216381

u5216381 Member Member

143
    0
    16
    รบกวนครับ อยากได้ แบบสี ด้านครับ ใจผมอยากได้ ดำอมเทา ด้านๆ หน่ะอยากได้ ดุโหดของจิง แล้วท้าใครมี เชด สีด้านสีไหนสวยๆ+เสปค รบกวนช่วยโพสที มันหายาก มากเลย

2. thanawat6

thanawat6 New Member Member

20
    0
    0
    ลองดูครับ แต่ไม่มีเบอร์สีนะครับ

3. thanawat6

thanawat6 New Member Member

20
    0
    0
    สีดำด้านครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  5. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ถ้าจำไม่ผิดเขาจะเรียกว่า satin black เป็น trend ของรถ sport แถวยุโรป
    บ้านเราจะใช้ film มาหุ้มอ่ะครัน แต่แพงพอๆกับทำสีใหม่เลยครับ
    ลอง search google ... wrap car ดูนะครับ

6. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    กลัว ek ทำมันจะไม่สวยอะดิครับ

ไม่งั้นรถก็ต้องสุดดดด จิงๆ

7. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ผมว่าตัวจริงมันไม่ได้สวยเหมือนในรูปนะครับ ขนาดเป็นรถสปอร์ตราคาแพง
    เห็นตัวจริงแล้วผมยังไม่รู้สึกว่าชอบเลย เพราะอย่างแรกเลยมันจะดูเก่า คุณ
    ต้องดูแลรถมากว่าเดิมเป็นพิเศษ เพราะถ้ามีส่วนใดของรถทที่มันดูเลอะนิดเดียว
    รถคุณดูเน่าทันทีครับ กระจกต้องใส ล้อต้องสะอาด ยางต้องเงา เหมือนอยู่
    ในโชว์รูมอะครับถึงจะดูสวย โดยส่วนตัวเคยเจอรถที่ทำก็หลายครั้ง แต่ก็รู้สึก
    ไม่ค่อยประทับใจครับ

8. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0

แพงมากครับ เคยลองโทรไปถามดู

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ก็สวยดีครับ แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคล

10. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ถ้าทำผมว่า รถต้องสุดด้วย มันถึงจะเข้ากันนะคับ อยากโหดก็ต้อง กระจกใส โรลบาร์ครบๆ
    ชิ้นไหนเป้นคาร์บอน ก็ต้อง DRY CABON สถานเดียว

ลองนึกภาพ รถ ทำดำด้าน แต่ ไม่ใส่ของเยอะ ผมว่ามันจะดูแปลกๆนะคับ

11. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  12. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ถ้าทำก็เอามาให้ดูด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้