++++อยากได้ Civic Coupe (สีขาว,เหลือง) สภาพดีสักคัน ด่วนมาก

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ว่าน, 26 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ว่าน

ว่าน Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ตอนนี้ผมกำลังตามหา Civic Coupe (สีเหลือง,ขาว) สักคัน

ถ้าเป็นตัวหน้า LEV จะยิ่งดีมากเลย แบบอยากได้รถสวยสภาพดี

ไม่ต้องเดิมมากก็ได้นะครับ พอเสริมหล่อมาบ้าง ราคาไม่เกิน -400,000 ครับ พอดีผมเคยใช้แล้ว

แต่ตอนนั้นขายไปซื้อวอลโว่ ตอนนี้ขายน้องวอลโว่ไปแล้วอยากกลับมาหา สาวก Coupe SI เหมือนเดิม

ยังไงถ้ามีใครขายหรือรู้จักใคร ฝากให้ติดต่อผม 086-565-2551 หรือ [email protected]

ขอบคุณนะครับ ผมรีบมากครับพอดีไม่มีรถใช้ด้วย

2. i_nuk

i_nuk New Member Member

64
    0
    0
  3. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    เอาใจช่วยนะคับ ช่วงนี้ Si เห้นมีขายพอสมควรเหมือนกัน

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ซื้อแล้วอย่าลืมเข้ามาพูดคุยกันบ้างนะครับ

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขอให้เจอเนื้อคู่เร็วๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้