แม็กส่วนมากใส่ขอบอะไรคับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ภาคภูมิอีเล็ก, 8 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    แม็กส่วนมากใส่ขอบอะไรคับ ออฟลึกเท่าหรอคับหน้า หลัง ถึงจะสวย ช่วยตอบทีคับอยากทราบ

1. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    โดย ส่วนตัวผมชอบ ขอบ13 ครับ
    หน้ากว้าง ก็ หน้า 8 หลัง9 กำลังดี สวยเลยหละครับ โหลดรถลง 2นิ้วครึ้ง กำลังสวยครับ

2. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    บอกได้อย่างเดียวว่า "แล้วแต่ชอบ" ดีกว่าครับ :D

สำหรับผมชอบ wata 15" หน้า 7 หลัง 8 ก็โอแล้วอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้